Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Hỏi về bệnh trĩ

Thienthan8 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Hỏi về bệnh trĩ

Bác sĩ giúp em với.em đi khám bác sĩ kết luận em bị trĩ độ1 và cho em toa thuốc bào em cứ uống lúc nào hết thì thôi.e uống 1 thời gian thấy hết.nhưng giờ e hay gặp trường hợp đi ngoài ra máu không đau.đi ra máu thành giọt rất nhiều.e an uống giúp tranh táo bón thì hết dần.nhưng đi ngoài phân đen và bốc mùi.xin bs tư vấn

maigiahai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Thienthan8 Xem bài viết
    Bác sĩ giúp em với.em đi khám bác sĩ kết luận em bị trĩ độ1 và cho em toa thuốc bào em cứ uống lúc nào hết thì thôi.e uống 1 thời gian thấy hết.nhưng giờ e hay gặp trường hợp đi ngoài ra máu không đau.đi ra máu thành giọt rất nhiều.e an uống giúp tranh táo bón thì hết dần.nhưng đi ngoài phân đen và bốc mùi.xin bs tư vấn
    Mình cũng có người bác bị bệnh trĩ rât nặng, bác cũng chữa trị thuốc tây, đông y nhiều nhưng cũng không khỏi, sau đó bác mình được 1 người anh giới thiệu sử dụng 1 loại thảo dược của Pháp, mới đầu bác mình cũng không tin nhưng nghĩ là hết cách rồi nên sử dụng biết đâu hết. Sau 1 thời gian sử dụng thì bệnh trĩ của bác mình khỏi hặn, bây giờ bác mình rất khỏe bác có thể đi ăn uống bình thườn được rồi thẩm chi không còn cảm thấy bất tiện như lúc trước nữa. Nếu bạn muốn giải quyết sự cố của mình, mình sẽ giúp bạn liên lạc với anh ấy
    Đây là thông tin liên lạc của mình:
    Gmail: [email protected] sđt: 0938499839
    Nếu giúp đỡ được cho mọi người, đó là niềm vui lớn nhất của mình. Mình hiểu được nổi khổ của những người bị bệnh này, rất bất tiện và khó chịu

LoveNikita Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

hnay mình đi khám bên bệnh viện đại học Y Dược. Mai bắt đầu dùng thuốc, để xem kết quả ra sao.