Kết quả 1 đến 5 của 5
    jindong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Talking Em cần sự giúp đỡ của mọi người về 1 chứng bệnh..

Năm nay em 21t, em có mắc 1 chứng bệnh là hay toát mồ hôi toàn cơ thể đặc biệt là ở mép trên và dưới miệng, mũi, trán, ngực.. và các vùng khác mặc dù không hoạt động vẫn toát mồ hôi, nhiều khi ngủ cũng toát mồ hôi, những lúc căng thẳng, hồi hộp như đứng trước lớp, đám đông.. lượng mồ hôi toát ra nhiều hơn mức của người bình thường, chơi thể thao cũng toát nhiều hơn người bình thường, nói chung không làm gì hắn cũng toát ra, gây ảnh hưởng đến sinh hoạt, giao tiếp hằng ngày của em rất nhiều, từ đó làm mất hẳn sự tự tin của em. Em rất mong, những ai đã từng và đang mắc chứng bệnh nói trên có phương pháp nào xin mách bảo cho em biết để em có thể điều trị chứng bệnh này một cách tốt nhất, thực sự em không biết bệnh này la bệnh gi luôn, nên vào đây cần sự trợ giúp của mọi người. Mong mọi người quan tâm
    cám ơn mọi người trước!

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn đã hỏi câu này ở một chuyên mục khác rồi mà, bạn đã được trả lời http://forum.bacsi.com/thao-luan-chu...tml#post107524

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Không nên post cùng 1 chủ đề ở nhiều mục nha bạn.

jindong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Nammap Xem bài viết
    Không nên post cùng 1 chủ đề ở nhiều mục nha bạn.
    Em xin lỗi các anh các chị. Vì thực sự em không biết bệnh này thuộc loai bệnh gì nên....em xin thành thực xin lỗi các anh chị admin

lucky_star Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi jindong Xem bài viết
    Em xin lỗi các anh các chị. Vì thực sự em không biết bệnh này thuộc loai bệnh gì nên....em xin thành thực xin lỗi các anh chị admin
    Thôi không có gì nghiêm trọng đâu bạn ạ. Nếu không biết thắc mắc của mình thuộc chuyên khoa nào thì bạn cứ việc post đại vào một chuyên khoa mình thấy phù hợp nhất thôi.

Cảm ơn bạn đã tham gia diễn đàn!