Kết quả 1 đến 5 của 5
    smalldog Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định dau vung duoi lung ben phai

Thỉnh thoảng em bị đau ở điểm trên lưng cách mông nửa gang tay, cách sườn hông bên phải khoảng 7 cm. Trước đây chỉ đau thỉnh thoảng, nhưng hôm nay em bị đau liên tục vẫn không ngớt. Khi nằm thì đỡ bớt, nhưng ngồi là lại bị đau. Cảm giác đau tức rất khó chịu. Em không biết là em bị bệnh gì nữa. Nên đi khám như thế nào. Ban ngày đi làm không có thời gian để đến bệnh viện, nếu đi khám bác sĩ tư thì nên đi khám bác sĩ ở lĩnh vực nào. Em cảm ơn các bác sĩ.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi smalldog Xem bài viết
    Thỉnh thoảng em bị đau ở điểm trên lưng cách mông nửa gang tay, cách sườn hông bên phải khoảng 7 cm. Trước đây chỉ đau thỉnh thoảng, nhưng hôm nay em bị đau liên tục vẫn không ngớt. Khi nằm thì đỡ bớt, nhưng ngồi là lại bị đau. Cảm giác đau tức rất khó chịu. Em không biết là em bị bệnh gì nữa. Nên đi khám như thế nào. Ban ngày đi làm không có thời gian để đến bệnh viện, nếu đi khám bác sĩ tư thì nên đi khám bác sĩ ở lĩnh vực nào. Em cảm ơn các bác sĩ.
    Đau ở vị trí đó thì có thể đau do cơ xương khớp, cũng có thể do thận. Bạn đi khám nội tổng quát trước, có thể cần phải siêu âm kiểm tra xem thận của bạn có ổn không đấy !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

ở vị trí này cũng có thể đau do sỏi thận đó bạn, nên đi Sa bụng tổng quát nha!

smalldog Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Em đã đi khám bác sĩ bảo chỉ có đàn ông thì mới đau chỗ đó là do thận, còn phụ nữ thì không phải. Ngay hôm sau thì tự hết đau nhưng đến nay sau 1 tháng lại bị đau lại. Đến nay thì phát hiện mang thai 7 tuần. và lưng lại càng đau hơn, mỗi lần đau chỉ nằm 1 chỗ. Đi khám thì bác sĩ sản barp đau chỗ này có thể do thận. Cũng không biết thế nào luôn.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Em đã đi khám bác sĩ bảo chỉ có đàn ông thì mới đau chỗ đó là do thận, còn phụ nữ thì không phải. Ngay hôm sau thì tự hết đau nhưng đến nay sau 1 tháng lại bị đau lại. Đến nay thì phát hiện mang thai 7 tuần. và lưng lại càng đau hơn, mỗi lần đau chỉ nằm 1 chỗ. Đi khám thì bác sĩ sản barp đau chỗ này có thể do thận. Cũng không biết thế nào luôn.
    Vị trí đó thì nam hay nữ cũng có thể liên quan đến bệnh thận chứ. Tuy nhiền lnếu không tìm thấy bệnh liên quan đến thận thì lần này bạn mang thai có thể giải thích được việc cảm giác đau ở vị trí đó. Đó là do tác động của thai đấy bạn ạ !

Các Chủ đề tương tự

1. nang duoi nhen vung ho thai duong trai
    Bởi kimthanhvu75 trong diễn đàn Nội Thần Kinh
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-11-2012, 11:25 AM
  2. Vung da phia duoi lung va hang bi noi vet gi do ?
    Bởi ntn trong diễn đàn Da Liễu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 13-04-2012, 09:42 PM
  3. noi khoi u o ham duoi
    Bởi gauletgo0136 trong diễn đàn Răng Hàm Mặt
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 24-02-2012, 05:02 PM
  4. sung hach duoi co
    Bởi vietnam_123 trong diễn đàn Răng Hàm Mặt
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 16-10-2011, 12:43 AM
  5. dau bung duoi