Kết quả 1 đến 2 của 2
    boibanhbeo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định đau bụng vung hạ sườn trái là bệnh gì.

chào bác sĩ...mẹ em năm nay 46 tuổi..khoảng nửa tháng nay có bị đau ở vùng hạ sườn trái..có lúc đau ở bụng ...có luc lại đau ở đằng lưng....đau âm ỉ cả ngày...có lúc lại k đau......mẹ em có bị bệnh dạ dày vs đại tràng gì đó ( nhưng bình thường đau dạ dày bà ấy đau ở chỗ khác ).....tuần trước đi khám ở phòng khám thì bác sĩ nói là bị đau dây thần kinh liên sườn.nhưng uống thuốc cả tuần rồi vẫn k thấy hết.
    em tìm hiểu trên mạng thấy nói bị đau ở hạ sườn trái toàn ung thư gan vs mấy bệnh nguy hiểm.e lo quá....liệu mẹ em bị sao hả bac sĩ.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi boibanhbeo Xem bài viết
    chào bác sĩ...mẹ em năm nay 46 tuổi..khoảng nửa tháng nay có bị đau ở vùng hạ sườn trái..có lúc đau ở bụng ...có luc lại đau ở đằng lưng....đau âm ỉ cả ngày...có lúc lại k đau......mẹ em có bị bệnh dạ dày vs đại tràng gì đó ( nhưng bình thường đau dạ dày bà ấy đau ở chỗ khác ).....tuần trước đi khám ở phòng khám thì bác sĩ nói là bị đau dây thần kinh liên sườn.nhưng uống thuốc cả tuần rồi vẫn k thấy hết.
    em tìm hiểu trên mạng thấy nói bị đau ở hạ sườn trái toàn ung thư gan vs mấy bệnh nguy hiểm.e lo quá....liệu mẹ em bị sao hả bac sĩ.
    Đau hạ sườn trái thì sao lại nghĩ đến ung thư gan được, gan nằm bên phải bạn ạ. Mẹ bạn có bệnh dạ dày vậy có còn đang điều trị gì không ? Thuốc cho đau dây thần kinh liên sườn là loại gì, đã dùng được bao lâu rồi bạn ?

Các Chủ đề tương tự

1. Bị ngứa vung kín
    Bởi Boxinhxinh trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-09-2012, 10:47 PM
  2. Dau vung tim
    Bởi Co xuoc trong diễn đàn Ngoại Lồng Ngực - Mạch Máu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 29-03-2012, 09:56 PM
  3. Dau vung tim
    Bởi Co xuoc trong diễn đàn Nội Tiêu Hóa
    Trả lời: 0