Kết quả 1 đến 6 của 6
    thanhchoe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Bệnh suy giáp là gì ? phương pháp đều trị như thế nào ?

Mẹ mình bị bệnh suy giáp 5 năm, hiện đang uống thuốc theo đơn thuốc bác sỹ cho, hôm qua tình cờ xem tivi có thấy giới thiệu sản phẩm Ích Giáp Vương, có ai biết về sản phẩm này không cho mình bết thêm thông tin với. Xin cảm ơn !

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi thanhchoe Xem bài viết
    Mẹ mình bị bệnh suy giáp 5 năm, hiện đang uống thuốc theo đơn thuốc bác sỹ cho, hôm qua tình cờ xem tivi có thấy giới thiệu sản phẩm Ích Giáp Vương, có ai biết về sản phẩm này không cho mình bết thêm thông tin với. Xin cảm ơn !
    Thuốc này có thể dùng thêm để hỗ trợ thôi bạn ạ !

daucuchuoi_1102 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Rồi cũng chạm tới cái mốc 40 tuần thai, mẹ nào mà không sốt ruột nhưng đôi khi đứa con tinh nghịch lại chọc bạn với những dấu hiệu chuyển dạ giả và làm cho mẹ bầu chạy tới lui bệnh viện vài lần. Giờ thì bạn thực sự muốn biết dấu hiệu sắp sinh như thế nào. Những tâm lý lo lắng trước khi sinh hay phân vân chọn sinh thường hay sinh mổ thế mà cũng khiến mẹ đắn đo mãi. Quá trình sinh con đúng là những điều bí ẩn với một người mẹ trẻ, bạn không hình dung được những gì sẽ xảy ra đằng sau cánh cửa phòng sinh và không quên tự động viên mình cố gắng, chịu đựng con đau đang tới.

daucuchuoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Với những người lần đầu làm mẹ, việc tam be so sinh có thể là một thử thách. Tuy nhiên, khi đã có kinh nghiệm, bạn sẽ thấy tắm cho bé là khoảng thời gian thư giãn thoải mái cho cả mẹ và bé. Khi bé mới sinh hay còn nhỏ, bạn có thể tắm cho bé trong thau tắm. Lớn hơn một chút và khi bạn đã quen với việc tắm bé, bạn có thể tắm cho bé bằng vòi sen hay thậm chí tắm cùng với bé. Sau một ngày dài hoạt động và vui chơi, bé sẽ rất thích khi được tắm rửa và đùa nghịch trong làn nước ấm.

nhattue_vn88 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Khi bé 4 tháng tuổi tới khi bé 7 tháng tuổi, nhu cầu về dinh dưỡng của bé tăng lên, lúc này sữa mẹ không đủ đáp ứng cho bé vì vậy mà mẹ cần tập cho bé ăn dặm rồi đấy. Không dễ dàng để bắt đầu với một thuc don an dam cho be 6 tháng tuổi , những lo lắng về cháo dinh dưỡng cho bé, vệ sinh luôn là điều ám ảnh của người mẹ. Những người làm cha mẹ lần đầu có thể sẽ rất lúng túng ở giai đoạn này vì họ không biết nên cho bé ăn những thức ăn gì và như thế nào.

muathuhn2015 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi thanhchoe Xem bài viết
    Ngoài việc dùng thuốc kê đơn của bác sĩ kết hợp với thăm khám định kỳ thì bạn có thể cho mẹ sử dụng thêm Ích Giáp Vương.
    Ích Giáp Vương là sự phối hợp độc đáo giữa hải tảo, một loại rong biển có chứa nhiều i-ốt, và các chất dinh dưỡng tự nhiên, phối hợp với Kali iođua (KI), giúp điều hòa hóc môn tuyến giáp, tăng cường sức khỏe tuyến giáp dùng cho cả trường hợp cường giáp và nhược giáp. Ngoài ra, Ích Giáp Vương còn có các thành phần thảo dược thiên nhiên, có tác dụng: Hỗ trợ giảm các triệu chứng của các bệnh tuyến giáp như giúp điều hòa thân nhiệt, ổn định tim mạch, huyết áp, cholesterol máu, tăng cường sức khỏe, chống mệt mỏi… Đồng thời giúp làm mềm các khối u tuyến giáp, giảm viêm, giảm sưng, đau ở các khối u tuyến giáp; ngăn chặn các chất độc có thể gây ra tình trạng nhiễm độc giáp. Vì vậy, Ích Giáp Vương là công thức toàn diện, giúp tăng cường sức khỏe tuyến giáp trạng, hỗ trợ điều trị và phòng ngừa các các rối loạn ở tuyến giáp như nhược giáp (bao gồm cả bệnh viêm tuyến giáp Hashimoto), cường giáp (Graves-Basedow), bướu tuyến giáp và ung thư tuyến giáp.
    Mẹ bạn nên sử dụng từ 3-6 tháng theo khuyến cáo của nhà sản xuất để có tác dụng hỗ trợ điều trị bệnh hiệu quả.