Kết quả 1 đến 2 của 2
    tranvukong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định xin tư vấn: triệu chứng đau đầu, mất tập trung, dễ quên

em năm nay 22 tuổi. Dạo gần đây em thấy đau vùng gáy kéo dài lên phía sau đầu bên trái, cảm giác đau nửa đầu bên trái, có khi bị co phải nhắm cả mắt trái, dễ bị quên dù những việc vừa làm hay câu vừa nói xong có thể sẽ quên ngay, học tập không tập trung và rất khó nhớ bài. Mong anh chị tư vấn cho em: em bị bệnh gì? cách điều trị? chế độ sinh hoạt rèn luyện ra sao cho phù hợp?
    P/s: đợt này em gặp nhiều triệu chứng lạ về tim mạch, bụng dưới bên trái,đầu

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi tranvukong Xem bài viết
    em năm nay 22 tuổi. Dạo gần đây em thấy đau vùng gáy kéo dài lên phía sau đầu bên trái, cảm giác đau nửa đầu bên trái, có khi bị co phải nhắm cả mắt trái, dễ bị quên dù những việc vừa làm hay câu vừa nói xong có thể sẽ quên ngay, học tập không tập trung và rất khó nhớ bài. Mong anh chị tư vấn cho em: em bị bệnh gì? cách điều trị? chế độ sinh hoạt rèn luyện ra sao cho phù hợp?
    P/s: đợt này em gặp nhiều triệu chứng lạ về tim mạch, bụng dưới bên trái,đầu
    Bạn nên nêu cụ thể tất cả các triệu chứng của tim mạch kèm theo xem sao. Bạn là nam hay nữ, có bị chấn thương gì trước đó không ? Có dùng thuốc gì trong thời gian gần đây không ? Thời điểm đau nhức nửa đầu bắt đầu từ khi nào, có liên quan đến ăn uống, sinh hoạt gì đặc biệt không ?

Các Chủ đề tương tự

1. Một triệu con gián xổng trại ở Trung Quốc
    Bởi hoacodai trong diễn đàn Đọc báo giúp bạn
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-08-2013, 03:50 PM
  2. Nhật Bản triệu hồi Đại sứ tại Trung Quốc
    Bởi SNSD_0508 trong diễn đàn Đọc báo giúp bạn
    Bài viết cuối: 16-07-2012, 09:11 PM
  3. Hải tặc Triều Tiên bắt cóc 3 tàu cá Trung Quốc?
    Bởi SeoHuyn trong diễn đàn Đọc báo giúp bạn
    Bài viết cuối: 19-05-2012, 12:35 PM