Kết quả 1 đến 2 của 2
    ziddu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Xin tư vấn giúp mình

Chào các bác sỉ:
    Mình đang là sinh viên năm 4 chuyên ngành công nghệ thông tin.Vì lí do công việc nên thời gian mình ngồi máy tính rất nhiều.
    Khoảng năm 2 mình có triệu chức mệt mỏi,ăn không ngon,hơi run và đập nhanh.Đến một thời điểm trong ngày thì biểu hiện mệt , không làm chủ hơi thở xuất hiện.
    - Mình đã đi khám các bác sỉ ở Khoa tim mạch thì họ nói là Suy nhược thần kinh Tim và cho một số loại thuốc về giảm nhịp tim , ổn định nhịp tim về uống.Tuy nhiên sau nhiều lần điều trị mình không thấy đỡ phần nào nên quyết định đi khám nơi khác.Ở nơi khác thì họ nói mình rối loạn thần kinh tim và suy nhược thần kinh thực vật.
    Và thuốc họ cho mình mà MgB6 và DOGWAZIN
    Tuy nhiên mình uống thuốc này khoảng 3-4 tháng tuy có phần giảm nhưng không khỏi hẳn bệnh.
    Cách đây 2 tuần mình có đi khám ở bệnh viện tâm thần thì người ta bảo mình bị bệnh rối loạn lo lắng.
    Vậy cho mình hỏi sự khác nhau giữa rồi loạn lo lắng với rối loạn thần kinh tim và suy nhược thần kinh tim như thế nào.?
    Bệnh của mình thì chữa trị như thế nào cho khỏi được.Mình bị bênh này 2 năm rồi.Nó ảnh hưởng đến tương lại của mình quá nhiều.Năm nay mình 23 tuổi rồi.Sắp ra trường đi làm về lĩnh vực công nghệ thông tin.
    MÌnh mong các bác sỉ có thể giúp mình chữa khỏi căn bệnh này.

ProVision Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bạn ở đâu zậy, bạn mình dùng dược thảo để giúp ổn định tim mạch rất giỏi, đã nhiều người tim tới nó mà bình phục, nhất là bệnh cao HA, nếu bạn quan tâm thì alo cho mình , mình sẽ giúp bạn gặp nó để nắm rõ thông tin , mình ở Q9 tp HCM, sdt là 0906 811 707