Kết quả 1 đến 6 của 6
    baongoc.tran.1993 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mặc định Vì sao lúc nào cũng có cảm giác chuyện không may sắp xảy ra ?

Tôi năm nay 23 tuổi, không hiểu sao ngần 3 tuần nay tôi luôn có cảm giác là xắp có điều gì đó nguy hiểm xảy ra với tôi, làm việc tôi không thể tập trung, luôn lo sợ bị đồng nghiệp nói xấu, đi xe nghe tiếng còi xe tôi luôn giật mình và luôn cảm thấy xe xắp tông vào tôi. Tôi ăn không ngon dạ dày rất khó chịu, người mệt mỏi, chóng mặt, cả mấy tuần nay tôi luôn bị mất ngủ, ngủ không được nhiều. Có ai biết tôi bị gì không, chỉ giúp tôi nên làm sao đây hix hix hix.

anhmo_1989 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

"Có lẽ bạn bị áp lực công việc, một phần tâm lý nữa, bạn cần điều chỉnh lại lịch sinh hoạt làm việc và nghỉ ngơi, ăn uống điều độ, anh mình cũng từng có tình trạng giống như bạn vậy nhưng nhờ uống Kim Thần Khang bây giờ tình trạng cải thiện nhiều lắm, ngủ ngon hơn, không còn suy nghỉ nhiều nữa, tâm lý cũng thoải mái hơn, bạn dùng thử xem biết đâu giúp được cho bạn"

tham nguyenh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

những triệu chứng như bạn kể thì bạn có thể bị rối loạn lo âu rồi, tình trạng này có thể gặp ở những người thần kinh yếu, dễ xúc động, dễ bị tác động bởi các tác nhân xung quanh mình. hôm trước mình có xem chương trình tư vấn sức khỏe trên vtv2, có bệnh nhân cũng hỏi triệu chứng tương tự như bạn được bác sỹ tư vấn dùng sản phẩm thảo dược kim thần khang, bạn mua về xem. mình thấy nói sản phẩm này có tác dụng an thần kinh và giúp người bệnh dễ ngủ hơn nhiều ấy.

camtutg Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

có khả năng bạn bị rối loạn cảm xúc, rối loạn lo âu đấy bạn,bạn nên đến khoa tâm thần hoặc khoa thần kinh khám xem thế nào bạn nhé

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi baongoc.tran.1993 Xem bài viết
    Tôi năm nay 23 tuổi, không hiểu sao ngần 3 tuần nay tôi luôn có cảm giác là xắp có điều gì đó nguy hiểm xảy ra với tôi, làm việc tôi không thể tập trung, luôn lo sợ bị đồng nghiệp nói xấu, đi xe nghe tiếng còi xe tôi luôn giật mình và luôn cảm thấy xe xắp tông vào tôi. Tôi ăn không ngon dạ dày rất khó chịu, người mệt mỏi, chóng mặt, cả mấy tuần nay tôi luôn bị mất ngủ, ngủ không được nhiều. Có ai biết tôi bị gì không, chỉ giúp tôi nên làm sao đây hix hix hix.
    Tôi cũng nghĩ có thể do bạn quá căng thẳng trong cuộc sống, công việc nên phát sinh những suy nghĩ ám ảnh đó thôi. Thư giãn đi bạn, tập thêm thể dục để giảm thời gian suy nghĩ những vấn đề không hay này !

baongoc.tran.1993 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi anhmo_1989 Xem bài viết
    "Có lẽ bạn bị áp lực công việc, một phần tâm lý nữa, bạn cần điều chỉnh lại lịch sinh hoạt làm việc và nghỉ ngơi, ăn uống điều độ, anh mình cũng từng có tình trạng giống như bạn vậy nhưng nhờ uống Kim Thần Khang bây giờ tình trạng cải thiện nhiều lắm, ngủ ngon hơn, không còn suy nghỉ nhiều nữa, tâm lý cũng thoải mái hơn, bạn dùng thử xem biết đâu giúp được cho bạn"
    Bạn chỉ anh bạn dùng Kim Thần Khang có hiệu quả, tôi cũng mua về uống thử, tôi uống được 3-4 tuần thì cảm thấy các vấn đề của mình giảm hẳn bạn ạ, tôi cảm thấy khỏe hơn trước tình trạng mệt mỏi, chóng mặt, mất giảm đi, trước đây khi đi làm tôi luôn lo lắng giờ cũng giảm nhiều cảm ơn bạn nhé.