Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Tư vấn bệnh

truongthong2003 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Tư vấn bệnh

Thân gửi các bác sĩ,

Em năm nay 32 tuổi (nam),

Em thường bị nặng vùng thượng vị và hay bị nóng vùng mặt (bừng bừng) và cảm giác máu chạy ngược về trên quy tụ lại ở thóp trên đầu (phía trước) khi có nhiều việc cần phải xử lý ngay, lúc này cảm giác người khó chịu và hơi lâng lâng => em có đi khám tại BV thì bác sĩ có đo huyết áp là 120/80, bác sĩ bảo tình trạng của em do bao tử gây ra và có cho thuốc uống trị bao tử

Em nhờ các bác sĩ tư vấn thêm, tình trạng của em như vậy ngoài bao tử ra còn do bệnh nào kèm theo không? và em nên khám chuyên khoa nào để điều trị

Ngoài đau bao tử thì hiện nay em còn bị viêm xoang sàng trước

Mong các bác sĩ tư vấn giúp

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi truongthong2003 Xem bài viết
    Thân gửi các bác sĩ,

Em năm nay 32 tuổi (nam),

Em thường bị nặng vùng thượng vị và hay bị nóng vùng mặt (bừng bừng) và cảm giác máu chạy ngược về trên quy tụ lại ở thóp trên đầu (phía trước) khi có nhiều việc cần phải xử lý ngay, lúc này cảm giác người khó chịu và hơi lâng lâng => em có đi khám tại BV thì bác sĩ có đo huyết áp là 120/80, bác sĩ bảo tình trạng của em do bao tử gây ra và có cho thuốc uống trị bao tử

Em nhờ các bác sĩ tư vấn thêm, tình trạng của em như vậy ngoài bao tử ra còn do bệnh nào kèm theo không? và em nên khám chuyên khoa nào để điều trị

Ngoài đau bao tử thì hiện nay em còn bị viêm xoang sàng trước

Mong các bác sĩ tư vấn giúp
    Như vậy thì tức là bạn không bị cao hueý6t áp. Tình trạng này có thể là do cả bệnh bao tử lẫn viêm xoang cùng lúc gây ra. Bạn uống thuốc trị bao tử được bao lâu rồi ? Viêm xoang có điều trị gì không ?