Kết quả 1 đến 3 của 3
    Jake Ryan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới
    Đang ở
    Hồ Chí Minh City

Mặc định Triệu chứng mất ngủ - không ngủ được

Xin chào bác sĩ . Năm nay em 17 tuổi . Như tiêu đề , em bị triệu chứng mất ngủ - không ngủ được . Em bị đến nay cũng gần hơn 4 tháng . Lúc mới bị em cũng không quan tâm lắm vì vẫn ngủ được bình thường , nhưng càng về sau thì em lại không ngủ được , em phải " hành hạ " bản thân mình bằng cách thức khuya ( em cũng hay thức khuya lắm ) , hành hạ cho đến khi nào mệt đừ người ra mới đi ngủ được . Cho em hỏi làm sao để chữa trị cái triệu chứng này ? Sự thật thì em cũng hơi khó chịu về bệnh này lắm . Bác sĩ làm ơn giúp em , em cảm ơn ạ .

Jake Ryan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới
    Đang ở
    Hồ Chí Minh City

Bác sĩ hay anh chị nào biết cách khắc phục thì chỉ em với .

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Jake Ryan Xem bài viết
    Xin chào bác sĩ . Năm nay em 17 tuổi . Như tiêu đề , em bị triệu chứng mất ngủ - không ngủ được . Em bị đến nay cũng gần hơn 4 tháng . Lúc mới bị em cũng không quan tâm lắm vì vẫn ngủ được bình thường , nhưng càng về sau thì em lại không ngủ được , em phải " hành hạ " bản thân mình bằng cách thức khuya ( em cũng hay thức khuya lắm ) , hành hạ cho đến khi nào mệt đừ người ra mới đi ngủ được . Cho em hỏi làm sao để chữa trị cái triệu chứng này ? Sự thật thì em cũng hơi khó chịu về bệnh này lắm . Bác sĩ làm ơn giúp em , em cảm ơn ạ .
    Vậy ban ngày bạn có ngủ nhiều không ? Thông thường 1 ngày bạn ngủ bao nhiêu tiếng ?

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-11-2012, 08:56 PM