Kết quả 1 đến 5 của 5
Like Tree1Likes
  • 1 Post By Bs.ThienHuong

Chủ đề: Tôi bị đau đầu nhiều là bệnh gì?

baongoc.tran.1993 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mặc định Tôi bị đau đầu nhiều là bệnh gì?

Cả nhà ơi sao dạo này tôi rất hay bị đau đầu, tính tình tôi hay cáu gắt, ai nói gì là muốn gắt lên, áp lực công việc nhiều đôi khi làm tới 10 giờ tôi mới về nhà. Liệu tôi có bị bệnh gì không cả nhà giúp tôi với.

anhmo_1989 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Bạn nên nghỉ ngơi điều chỉnh công việc cho hợp lý, rất có thể bạn đang bị stress trước đây tớ cũng bị giống như bạn mình uống Kim Thần Khang thấy hiểu quả lắm bạn dùng thử xem sao, nhớ điều chỉnh công việc và nghỉ ngơi bạn nhé.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi baongoc.tran.1993 Xem bài viết
    Cả nhà ơi sao dạo này tôi rất hay bị đau đầu, tính tình tôi hay cáu gắt, ai nói gì là muốn gắt lên, áp lực công việc nhiều đôi khi làm tới 10 giờ tôi mới về nhà. Liệu tôi có bị bệnh gì không cả nhà giúp tôi với.
    Theo tình hình trước mắt thì có lẽ bạn chỉ đang bị căng thẳng trong công việc quá mức nên tạm thời có những triệu chứng như vậy thôi. Nếu được thì nên giảm nhẹ công việc hoặc chơi thể thao thêm để tinh thần thoải mái hơn !
    baongoc.tran.1993 likes this.

Nhờ xắp sếp lại công việc và kiên trì dùng Kim Thần Khang mà sau một thời gian thì các triệu chứng như đau đầu, cáu gắt giảm đi và tôi cảm thấy mình khỏe rất nhiều. Cảm ơn bạn đã chỉ cho tôi nhé.

Trích dẫn Gửi bởi anhmo_1989 Xem bài viết
    Bạn nên nghỉ ngơi điều chỉnh công việc cho hợp lý, rất có thể bạn đang bị stress trước đây tớ cũng bị giống như bạn mình uống Kim Thần Khang thấy hiểu quả lắm bạn dùng thử xem sao, nhớ điều chỉnh công việc và nghỉ ngơi bạn nhé.
    Nhờ xắp sếp lại công việc và kiên trì dùng Kim Thần Khang mà sau một thời gian thì các triệu chứng như đau đầu, cáu gắt giảm đi và tôi cảm thấy mình khỏe rất nhiều. Cảm ơn bạn đã chỉ cho tôi nhé.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-12-2012, 10:23 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-12-2012, 06:00 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-12-2012, 07:51 PM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-11-2012, 09:56 PM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-11-2012, 04:20 PM