Kết quả 1 đến 6 của 6
    baongoc.tran.1993 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mặc định Thuốc gì trị trầm cảm ? ?

Tôi bị bệnh trầm cảm đã 1 năm rồi, uống thuốc mà sao bệnh vẫn không thuyên giảm, tôi xem trên mạng có Kim Thần Khang liệu tôi uống có hết không? Ai đã uống rồi xin chỉ giúp tôi với.

camtutg Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mình có người dì bị rối loạn lo âu và suy nhược thần kinh, trước đây điều trị cũng nhiều nơi nhưng không khỏi, mấy tháng trước dì được giới thiệu dùng Kim Thần Khang được 4 hộp thấy đỡ lắm bạn, dì tươi tỉnh hẳn lên,ngủ ngon, không còn căng thẳng nữa, bạn nên dùng đi bạn

anhmo_1989 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Kim Thần Khang hả, cái này mình có mua cho mẹ dùng nè, lúc trước mẹ hay bị mất ngủ rồi mệt mỏi nữa hay suy nghĩ bác sĩ cũng cho thuốc chống trầm cảm mà không khỏi, từ khi dùng Kim Thần Khang mẹ mình đỡ hẳn, ngủ ngon hơn không còn mệt mỏi nữa. Hiệu quả lắm bạn.

tham nguyenh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Nhà mình chưa có ai bị suy nhược thần kinh nhưng hôm trước mình có xem trên truyền hình chương trình tư vấn sức khỏe cho bệnh nhân bị suy nhược thần kinh, có thầy Thông ở viện trung ương quân đội 108 tham gia, thầy có phân tích bài thuốc có thành phần chính là cao Hợp hoan bì, kết hợp với các dược liệu, vitamin, có tác dụng an thần kin, giải trầm uất chữa mất ngủ, rối loạn lo âu rất tốt đấy, bạn mua về dùng xem sao nhé.

baongoc.tran.1993 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi anhmo_1989 Xem bài viết
    Kim Thần Khang hả, cái này mình có mua cho mẹ dùng nè, lúc trước mẹ hay bị mất ngủ rồi mệt mỏi nữa hay suy nghĩ bác sĩ cũng cho thuốc chống trầm cảm mà không khỏi, từ khi dùng Kim Thần Khang mẹ mình đỡ hẳn, ngủ ngon hơn không còn mệt mỏi nữa. Hiệu quả lắm bạn.
    Tôi cũng có mua Kim Thần Khang về uống tôi uống được thời gian thấy tinh thần ổn định hơn, tôi cũng giao tiếp trò truyện với mọi người, tôi cảm thấy sức khỏe đang tốt lên, tôi sẽ dùng thêm thời gian nữa và kết hợp thăm khám bệnh viện để bệnh mau khỏi.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi baongoc.tran.1993 Xem bài viết
    Tôi bị bệnh trầm cảm đã 1 năm rồi, uống thuốc mà sao bệnh vẫn không thuyên giảm, tôi xem trên mạng có Kim Thần Khang liệu tôi uống có hết không? Ai đã uống rồi xin chỉ giúp tôi với.
    Bạn đã uống thuốc gì ? Đã có chẩn đoán chính xác ở bv nào ? Bạn nên đi khám chuyên khoa để được chẩn đoán và có hướng xử trí phù hợp nhé !

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-07-2013, 11:18 AM
  2. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-12-2011, 04:22 PM