Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Rối loạn suy nghĩ

huyhoang152 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Rối loạn suy nghĩ

Dạo này trong đầu em thường có một suy nghĩ khá khó hiểu. Nếu như cầm một vật gì đó lên thì thích ném hay làm một điều gì đó khá ngu ngốc vd: khi em cầm cái đt của mình thì lại muốn ném nó, hoặc khi lái xe thì lại muốn....... nói chung lả rất khó đễ diễn tả. May mắn là đầu suy nghĩ nhưng vẫn kiềm chế được mih`.

em da~ di kham' bac si~ ho bao la khong on dinh tam ly do cang thang..... chi can nghi ngoi dung cach la duoc

ai biet cach chua benh nay nhanh thi giup em voi

members Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

thì cứ thoe lời bác sĩ nói, nghỉ ngơi hợp lý là được, không biết bạn vì sao lại bị tâm lý căng thẳng nhưng bạn nên có chế độ làm việc (hocj hành) và giải trí hợp lý nhé.

ProVision Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Hệ thần kinh là một hệ cơ quan phân hóa cao nhất trong cơ thể người, ở dưới dạng ống và mạng lưới đi khắp cơ thể, được cấu tạo bởi một loại mô chuyên biệt là mô thần kinh, gồm các tế bào thần kinh — nơ-ron và các tế bào thần kinh đệm (thần kinh giao). Cũng chính các nơ-ron đã tạo ra hai thành phần cơ bản của não, tủy sống và hạch thần kinh là chất xám và chất trắng. Hoạt động thần kinh cấp cao ở người hình thành nên nhiều phản xạ được tập quen (PXĐTQ) rất phức tạp mà không sinh vật nào có được. Vì vậy, việc "vệ sinh" hệ thần kinh có cơ sở khoa học là cần thiết để hệ thần kinh luôn đạt chất lượng hoạt động cao.
    Bạn mình đã giúp nhiều người giảm tress. tăng trí nhớ và ổn định hệ thần kinh rất hiệu quả bằng phương pháp dùng dược thảo, nếu bạn quan tâm thì alo cho minh sdt 0906 811 707 mình sẽ giúp bạn gặp nó để biết thêm thông tin
    Lần sửa cuối bởi ProVision, ngày 15-08-2012 lúc 12:07 AM.