Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: nho bac si tu van

chicuong1612 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định nho bac si tu van

Thua bac si,ban em nam nay 18 tuoi.Luc gan thi tot nghiep thi nghe gia dinh noi co dau hieu lo so.Sau do ban ay bo thi dai hoc ban ay den truong thi roi ve chu khong du thi,roi bo thi cao dang.Gan day ca lop em den tham thi ban ay ngoi khoc roi bao la so.Nghe gia dinh noi da di kham thi bac si o benh vien cho ray bao binh thuong,bac si o benh vien tam than thi bao do qua' cang thang.Luc em den tham thi thay ban ay suot ngay chi nam tren giuong,khong chiu di lai van dong,moi ngay chi an 2 chen chao loang va luon bao rang so cai gi do.Chung em hoi gi thi ban ay cung noi khong biet,ky lam hoac lac dau va nhu muon khoc.Gia dinh noi ban ay so tieng on va nguoi la.Du hoc chung 3 nam nhung ban ay van khong nho em la ai.Em muon hoi day co phai la do cang thang qua' muc va co the chua khoi khong a?

kienne's Avatar
    kienne Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn của bạn có thể quá căng thẳng và áp lực trong thi cử nên mới có tâm lý như vậy , bạn có thể rủ bạn mình đi đâu đó chơi , tốt nhất là đi xa cho thư giãn , tránh nhắc lại chuyện học hành , thi cử , tình trạng tâm lý này bây giờ rất phổ biến ở lứa trẻ , độ tuổi thi cử
    :47:

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Hoàn toàn có thể được bạn ah!Điều quan trọng là bạn của bạn phải hiểu là có nhiều con đường để đi đến thành công trong cuộc sống này.Không nhất thiết chỉ có đậu đại học mới là thành công bạn à!

Hãy lạc quan và lấy lại niềm tin trong cuộc sống đó mới là điều quan trọng bạn nhé!

minhduc2310's Avatar
    minhduc2310 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn của bạn đang bi suy nhược thần kinh.Cần có 1 thời gian tĩnh dưỡng.Tình trạng stress này có thể hoàn toàn chữa được....Lạc quan lên