Kết quả 1 đến 5 của 5
Like Tree1Likes
  • 1 Post By baongoc.tran.1993

Chủ đề: Nghe kém có hồi phục được không?

cachcach Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Nghe kém có hồi phục được không?

Ông ngoại mình năm nay 70 tuổi, có triệu chứng nghe kém, kèm u tai, đi khám bác sĩ bảo do tuổi cao nên dẫn đến nghe kém và khuyên dùng thêm viên uống Kim Thính. Mình cũng đang phân vân không biết sản phẩm Kim Thính này có hiệu quả không? có ai dùng rồi cho ý kiến với? cảm ơn.

phuonglthaau's Avatar
    phuonglthaau Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi cachcach Xem bài viết
    Ông ngoại mình năm nay 70 tuổi, có triệu chứng nghe kém, kèm u tai, đi khám bác sĩ bảo do tuổi cao nên dẫn đến nghe kém và khuyên dùng thêm viên uống Kim Thính. Mình cũng đang phân vân không biết sản phẩm Kim Thính này có hiệu quả không? có ai dùng rồi cho ý kiến với? cảm ơn.
    Hihi bạn ơi Kim thính bà ngoại mình cũng sử dụng rồi đấy. Có hiệu quả lắm nhé. Tháng trước đi khám bác sĩ tư vấn uống sản phẩm này, mới được hơn 1 tháng là cũng có cải thiện rõ rệt đó.

baongoc.tran.1993 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bạn nên an tâm cho ông bạn dùng, tại mình thấy ông bà nội mình dùng 2 tháng bà nói nghe tốt hơn trước đi khám thì khả năng nghe được cải thiện rất nhiều, hơn nữa Kim Thính không gây tác dụng phụ cho cơ thể khi dùng lâu dài do đó bạn hoàn toàn an tâm cho ông bạn sử dụng nhé, bạn bạn nói ông nên vận động thêm thể dục nhẹ để tăng cường sức khỏe.
    cachcach likes this.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi cachcach Xem bài viết
    Ông bạn đã khám tầm soát hết các nguyên nhân chưa ?

cachcach Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi baongoc.tran.1993 Xem bài viết
    Bạn nên an tâm cho ông bạn dùng, tại mình thấy ông bà nội mình dùng 2 tháng bà nói nghe tốt hơn trước đi khám thì khả năng nghe được cải thiện rất nhiều, hơn nữa Kim Thính không gây tác dụng phụ cho cơ thể khi dùng lâu dài do đó bạn hoàn toàn an tâm cho ông bạn sử dụng nhé, bạn bạn nói ông nên vận động thêm thể dục nhẹ để tăng cường sức khỏe.
    Mình mua Kim Thính cho ông ngoại mình dùng rồi, thấy ông nói thấy cơ thể khỏe hơn, ăn ngủ ngon hơn và tình trạng ù tai cũng cải thiện được đáng kể. Mình tìm hiểu thấy trong sản phẩm có thành phần cây cối xay, cốt toái bổ, L- carnitine, câu kỷ tử... toàn là dược liệu thiên nhiên và rất tốt cho tai nên cũng an tâm cho ông mình dùng.