Kết quả 1 đến 3 của 3
    trungba Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Mơ gặp ác mộng vào buổi trưa.

Chào bác sĩ, em năm nay 27 tuổi hiện quản lý lĩnh vực IT, công việc tương đối nhàn nhã. nhưng khoảng 1 năm gần đây thì em hay gặp phải ác mộng vào giấc ngủ trưa. nội dung giấc mơ thường chỉ xoay quanh một vấn đề là những tai nạn như tông xe, rớt xuống vực thẳm, dứt thắng............. vậy em cần phải làm gì? hay đi khám ở đâu? Cảm ơn bác sĩ

vanphu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trường hợp của bạn khá đặc biệt, Nếu bệnh thuộc thân bệnh thì dùng thân bệnh mà chữa, nếu thuộc nghiệp bệnh phải dùng tâm linh chữa.
    - Bạn áp dụng bài chữa sau:khi nằm đi ngủ hít vào niệm hai câu a di đà phật và tưởng tượng ánh sáng hào quang của phật chiếu xuông đỉnh đầu.khi thở ra niệm hai câu a di đà phậtvà tưởng tượng ánh sáng hào quang đó bắn ra tới cõi cực lạc. Cứ làm như vậy cho tới khi ngủ mất.

dù thân bệnh hay tâm bệnh nếu áp dụng đúng như vậy thì đều có thể hết, chủ yếu bạn phải thành tâm và mong muốn được đức a di đà chữa giúp.

Trong quá trình tập Nếu có thắc mắc gì thì bạn có thể mail lại cho tôi, [email protected]
    a di đà phật
    vanphu

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Buổi trưa ngủ mà hay gặp ác mộng thường là do tư thế khi ngủ chưa hợp lý hoặc ngủ không sâu!