Kết quả 1 đến 3 của 3
    baongoc.tran.1993 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mặc định Mất ngủ lo lắng là bệnh gì?

Tôi tên Nam do gánh nặng gia đình 3 tháng ngần đây tôi hay bị đau đầu, lúc nào cũng cảm thấy bồn chồn hồi hộp lo sợ tôi bị như vậy kéo dài đến nay đã 3 tháng hơn nữa tôi còn bị mất ngủ rất khó ngủ, khi tỉnh giấc là không ngủ được. Tôi có cảm giác sức khỏe tôi yếu dần vậy tôi mắc bệnh gì có nghiêm trọng không, tôi lo mắc bệnh nặng nên vẫn chưa đi khám bệnh.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi baongoc.tran.1993 Xem bài viết
    Tôi tên Nam do gánh nặng gia đình 3 tháng ngần đây tôi hay bị đau đầu, lúc nào cũng cảm thấy bồn chồn hồi hộp lo sợ tôi bị như vậy kéo dài đến nay đã 3 tháng hơn nữa tôi còn bị mất ngủ rất khó ngủ, khi tỉnh giấc là không ngủ được. Tôi có cảm giác sức khỏe tôi yếu dần vậy tôi mắc bệnh gì có nghiêm trọng không, tôi lo mắc bệnh nặng nên vẫn chưa đi khám bệnh.
    Do công việc hiện tại của bạn quá căng thẳng nên tôi nghĩ các triệu chứng này là tạm thờ. Bạn có thể tập thêm thể thao để tinh thần thoải mái và giảm lo âu, tăng sức đề kháng của cơ thể sẽ giúp cải thiện triệu chứng !

tham nguyenh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Những lo toan trong cuộc sống dẫn đến đau đầu mất ngủ là điều chúng ra khó tránh khỏi. Để hạn chế hiện tượng này bạn cần giữ tinh thần lạc quan thoải mái. Bạn thử tham gia nhiều câu lạc bộ thể thao, buổi tối có thể đi dạo 1 vòng cho thư thái. Mình trước cũng hay bị như bạn, khó ngủ mấy tuần liền ra hiệu thuốc hỏi mua được họ tư vấn cho uống sản phẩm Kim thần khang thấy hiệu quả lắm, ăn ngủ ngon lành, bạn mua thử xem nhé.