Kết quả 1 đến 2 của 2
    xuanduoc Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Exclamation không biết là bị bệnh gì

Tôi năm nay 23 tuổi, giới tính Nam. Tôi hay cảm thấy buồn nôn khi ăn no, và khi cảm thấy lạnh (đang mặc quần áo ấm mà cởi ra là thấy buồn nôn, hoặc là mặc quần áo không đủ ấm cũng vậy), nhưng nôn thì không nôn ra gì cả. tôi chỉ thấy buồn nôn thôi chứ không có một triệu chứng gì khác (không thấy đau đầu, chóng mặt hay gì cả).
    tôi đã bị như vậy mấy năm rồi. trước đây tôi có đi khám ở trung tâm y tế ở trường có BHYT thì họ bảo là em bị rối loạn tuần hoàn não, nhưng em đã đi lấy thuốc 3 lần nhưng không có hiệu quả nên em đã thôi.
    vậy bác sỉ cho tôi hỏi là tôi bị bệnh gì? và cách chữa trị ra sao được không ạ.

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

hiện nay bạn đã đi làm chưa ? nhiều nguyên nhân gây buồn nôn lắm, mình sẽ nói 1 vài cái để tham khảo, lời khuyên cuối cùng là bạn hãy đi khám tổng quát, nội soi 1 lần nhé.

Nếu bạn đã đi làm rồi, làm việc quá sức sẽ làm cho cơ thể suy nhược, hạ đường huyết nên chóng mặt buồn nôn. Hoặc bạn bị thoái hoá đốt sống cổ gây ra máu lên não ko đủ nên bạn cảm thấy chóng mặt . Vấn đề này bạn nên đi chụp đốt sống cổ , đi đo lưu huyết não. Và các vấn đề với dạ dày, ruột.