Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 16 đến 22 của 22
    Loire Đang Ngoại tuyến Banned

Người thân bạn bè có gì cần hỏi cứ tham gia forum nhé . Chúc sức khỏe đến bạn .

pInK's Avatar
    pInK Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

ai cũng có trong mình 1 vài bệnh thôi chứ không chỉ có người gầy, béo mũm mĩm như mình đây mà còn bệnh này bệnh nọ, thỉnh thoảng mình ngủ dậy cung bị tê tay đấy, chắc là do đè nó nặng wa

ừh, nhiều người có thói quen lấy tay làm gối, sáng ra tưởng mình còn 1 tay, tay kia hết cảm giác hoặc đưa về vị trí bình thường thấy đau cực.

TinY Guest

Trích dẫn Gửi bởi huonghuyen Xem bài viết
    Đúng là Mod có khác, quan tâm đến từng thành viên

hh cơ thể hơi gầy yếu nên có nhiều bệnh lắm, chưa chữa xong bệnh này lại lo bệnh khác rồi, nhưng mà để hôm sau hh sẽ hỏi tiếp bằng topic mới .
    Forum luôn luôn chào đón bạn,chúc bạn luôn khỏe nhé ^^

huonghuyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mấy ngày này hh ngủ không còn tê bì chân tay nữa, hôm nào trước khi đi ngủ cũng mat xa chân tay như Mod chỉ, không biết là tự dưng hết bệnh hay vì mình mat xa nặn bóp chân tay nữa.

Còn cái việc choáng váng thì cũng hết rồi, và mình đã tìm ra nguyên nhân của bệnh hay choáng váng trong thời gian qua, vì thời gian đó hh rất hay ăn cái món mướp đắng ướp đá + ruốc thịt (mấy ngày liền đi nhậu hôm nào cũng sài cái món này), hh rất mê món này, mà thấy quả mướp đắng những ng huyết áp cao hay dùng chữa bệnh, có lẽ hh huyết áp thấp nên không hợp với món này, ăn vào hôm sau choáng váng hoài.

Chả lẽ lại phải từ bỏ món yêu thích này sao

Uhm không có gì trên đời này nhiều quá lại tốt cả, kể cả dinh dưỡng. Vậy là hh hết bệnh rồi phải hông, còn bệnh gì nữa lập topic mới nhé

TinY Guest

Mình xin phép close topic này nha ^_^

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12