Kết quả 1 đến 6 của 6
Like Tree1Likes
  • 1 Post By meotom116

Chủ đề: Em tiết mồ hôi nhiều!!

meotom116 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Em tiết mồ hôi nhiều!!

Lòng bàn tay, bàn chân em luôn đỏ và tiết mồ hôi rất nhiều, tay chân em hay nóng không phải do sốt, vận động một tí là toát mồ hôi rất nhiều, đặc biệt là trời nóng mồ hôi ra nhiều hơn người bình thường, không biết có phải liên quan đến thần kình không, và em phải làm gì, giúp em với!!
    suckhoetot likes this.

ProVision Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Đó hiện tượng của bệnh phong thấp đó bạn, bạn có thể ngâm nước nóng pha muối khi sẽ bớt tiết mồ hôi hơn, nếu để tình trạng kéo dài sẽ lột da cảm thấy rất ngứa,khó chịu ở lòng bàn tay và chân.

anhtuan8x Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trường hợp của bạn giống với thằng bạn tôi, nó bị từ lâu rồi, gia đình cho đi uống đủ thứ đông tây nam bắc không hết. Mỗi lần bắt tay nó thấy sợ lắm vì rất ướt đâm sinh ra ngại ngùng với mọi người.. cách đây hai tháng nó mời anh em đi ăn mừng đầy tháng con thấy nó tay bắt mặt mừng với mình, tôi cũng bắt tay nó thấy khô ráo, thấy lạ tôi hỏi nó chữa ở đâu nó cho tôi số điện thoại của anh Tuấn người đã giúp nó hết bệnh. Tôi có ghi lại trong sổ liên lạc của mình, số là 0908090503. Bạn thử liên lạc nhờ anh ấy xem có giúp được cho bạn không nhé.

meoluoi123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Trích dẫn Gửi bởi meotom116 Xem bài viết
    Lòng bàn tay, bàn chân em luôn đỏ và tiết mồ hôi rất nhiều, tay chân em hay nóng không phải do sốt, vận động một tí là toát mồ hôi rất nhiều, đặc biệt là trời nóng mồ hôi ra nhiều hơn người bình thường, không biết có phải liên quan đến thần kình không, và em phải làm gì, giúp em với!!
    Đấy là do cường thần kinh giao cảm. Khi nào khó chịu quá bạn có thể đi khám ở BV Bình dân để bs tư vấn rõ hơn!

binhhoa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn nên đi khám coi sao, ngồi đoán vậy không phải cách hay!

khumuicothe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bạn tham khảo website khumuicothe.com nhé. Chúc vui!