Kết quả 1 đến 3 của 3
    thuylien Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Em muốn hỏi về đau tai ạ !

Bác sĩ ơi, tai bên phải của em lâu lâu bị đau nhẹ nhẹ, có khi thì nhói nhẹ lên một cái, em cũng có đi khám tai tại phòng khám tư chuyên tai-mũi-họng nhưng bác sĩ nói không sao, vậy thì sao tai em bị đau vậy bác sĩ? nếu để vậy một thời gian tự khỏi thì có ảnh hưởng gì về sau không bác sĩ? bác sĩ tư vấn giúp em với, em xin cảm ơn !

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi thuylien Xem bài viết
    Bác sĩ ơi, tai bên phải của em lâu lâu bị đau nhẹ nhẹ, có khi thì nhói nhẹ lên một cái, em cũng có đi khám tai tại phòng khám tư chuyên tai-mũi-họng nhưng bác sĩ nói không sao, vậy thì sao tai em bị đau vậy bác sĩ? nếu để vậy một thời gian tự khỏi thì có ảnh hưởng gì về sau không bác sĩ? bác sĩ tư vấn giúp em với, em xin cảm ơn !
    Nếu đã khám thấy thính lực không ảnh hưởng gì thì có thể đây chỉ là cảm giác đau thoáng qua thôi, không ảnh hưởng gì, bạn đừng quá lo lắng !

anhmo_1989 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Bạn đã kiểm tra và sức khỏe vẫn bình thường thì bạn yên tâm, bạn chỉ cần hạn chế tiếp xúc với tiếng ồn lớn, hạn chế đeo tai phone, ngoài ra bạn muốn bảo về đôi tai của mình thì bạn có thể mua sản phẩm Kim Thính về uống phòng ngừa suy giảm thính lực, sản phẩm có tác dụng tăng cường thính lực, cải thiện tình trạng ù tai, phòng ngừa suy giảm thính lực. Sản phẩm được bào chế từ thảo dược thiên nhiên nên rất an toàn có thể dùng lâu dài. Rất tốt cho tai của bạn.