em năm nay 19 tuổi hồi nhỏ khoảng lúc 12 tuổi lúc ngủ em hay bi giật mình cảm thấy khó thở như bị nghẹn trong cổ, hồi hộp, bất an rồi kể từ lúc đó em vẫn hay bị em rất buồn phiền sau này em mới nói cho gia đình biết dạo gần đây có vẻ như triệu chứng còn nặng hơn đêm nào cũng thấy khó thở, hồi hộp, bất an lúc nó tái phát cảm giác của em rất khó thở, suy nghĩ lung tung dẫn đến tim em đập nhanh kéo dài có khi hơn 130 nhịp/phút trước tết em có đi khám ở viện tim tp thì cho kết quả chụp X quang,điện tâm đồ,dopler màu,xét nghiệm máu.... bình thường rồi bác sĩ cho uống thuốc gì đó nữa tháng nói là em không sao bị rối loạn thần kinh gì đấy em uông hết thuốc nó lại tái phát, mới đây em qua chợ rẫy khám đăng kí khám khoa tim bà bác sĩ phì cười rồi nói em còn trẻ mà bị tim cái gì nhưng thật sự mỗi lần bị em cảm thấy rất bất an nên bả mới đưa em lên khám, lên khám bác sĩ kết luận em bị rối loạn dạng cơ thể,thiếu máu tuần hoàn não, nhanh xoang, cho em uống thuốc 1 tháng uống đc mấy ngày đầu cảm thấy rất khỏe không còn thấy hiện tượng đó nữa nhưng sau 1 tuần em thấy nó lại có cảm giác như cũ nhưng cũng đỡ hơn khi không uống thuốc. Vậy cho em hỏi thật ra em bị bệnh gì và có thể chữa dứt điểm không,em rất cảm ơn và mong được sự phản hồi.