Kết quả 1 đến 3 của 3
    master702 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Động kinh đột ngột khi đang tĩnh ở tuổi 20

Thưa Bác Sĩ, năm nay em 20 tuổi. hôm rồi khi đang đi đường với bạn, đột ngột em ngất đi và nghe kễ lại là đầu nghiêng hẵn sang một bên, mắt trợn trắng,người co giật, và la, sau đó em ói, một hồi sau tĩnh dậy em mới biết mình bị.đây là triệu chứng của bệnh động kinh và là lần thứ 5 trong 5 năm, cứ 1 năm e bị 1 lần.khi bị lần thứ 2 e có đi chụp MRI và được chẫn đoán là động kinh do thiếu ngủ,bác sĩ nói là thiếu ngủ, còn não bộ vẫn tốt, bình thường và chỉ cho uống B6 bỗ não thoy. và lần thứ 5 này cũng là do tối đó e ngủ ít. em không biết bị vậy là do thiếu ngủ hay còn nguyên nhân nào khác.thường bị sau khi ăn.vậy nếu em ngủ đầy đủ thì có bị vậy không hay vì nguyên nhân nào khác. em có cần đi chụp MRI lại và uống thuốc không ạ????em sợ lắm, nhỡ lúc đi xe mà bị vậy là chết.Mong bác sĩ giúp em...

hdproom Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Up Cho Ngày Mới Bán Đắt Hàng . Mọi Người Vào ủng Hộ Cửa Hàng Em Bên Dưới Nha

Chuyên Cung Cấp đầu hd pro i6 Và Các Loại Đầu Phát HD Pro
    Xin Truy Cập Website WWW.CHEPPHIMGIARE.COM Để Biết Thêm Chi Tiết

binhhoa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Tất nhiên là bạn cần đi khám bệnh, bản thân bạn cũng ý thức được sự nguy hiểm của bệnh này. Chúc bạn mau khỏi bệnh!