Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Đau đầu dữ dội

Honghanh1703 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Đau đầu dữ dội

Tối hôm trước, khoảng giữa khuya đang ngủ thì phần đầu chân mày trái bị sưng thẳng lên gần đến chân tóc, kèm theo đó là đau nữa đầu trái dữ dội. Trước giờ mình chưa bao giờ gặp tình trạng này. Mình nghĩ không phải do côn trùng đốt, vì không thấy vết đốt và cũng không đỏ lên, chỉ sưng thôi. Sau đó mình lấy dầu xoa một lát mới thấy giảm đc chút xíu, đến sáng ngủ dậy thì hết hẳn. Giải đáp giúp mình với!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Honghanh1703 Xem bài viết
    Tối hôm trước, khoảng giữa khuya đang ngủ thì phần đầu chân mày trái bị sưng thẳng lên gần đến chân tóc, kèm theo đó là đau nữa đầu trái dữ dội. Trước giờ mình chưa bao giờ gặp tình trạng này. Mình nghĩ không phải do côn trùng đốt, vì không thấy vết đốt và cũng không đỏ lên, chỉ sưng thôi. Sau đó mình lấy dầu xoa một lát mới thấy giảm đc chút xíu, đến sáng ngủ dậy thì hết hẳn. Giải đáp giúp mình với!
    Hiện bạn cũng đã hết đau và không còn dấu hiệu gì thì cũng rất khó để chẩn đoán. Nếu có tái diễn thì bạn nên chú ý những loại thức ăn, tác nhân mà gần đó có tiếp xúc xem do dị ứng gì nhé !