Kết quả 1 đến 4 của 4
    khacchinhak Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Đau 1 vùng nhỏ trên đầu không rõ nguyên nhân ?

Sáng hôm 20/8 tôi thức dậy và thấy vùng đỉnh đầu đau nhói, tôi đã dùng tay kiểm tra và ko thấy có biểu hiện bất thường, nhưng dùng lức ấn xuống thì thấy đau. Và hiện tượng đau nhói diễn ra liên tục, đêm tôi ngủ cũng ko được ngon giấc. Vùng bị đau giới hạn 1 vùng nhỏ, tôi nhờ bạn bè kiểm tra thì vùng da cũng ko có biểu hiện gì bất thường. Vậy nên tôi đăng bài viết này mong muốn ai có kiến thức hoặc hiểu biết về tình trạng này có thể tư vấn cho tôi. Tôi xin chân thành cảm ơn !

july123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Trước giờ bạn đã từng bị như thế này chưa? Và cơn đau đầu của bạn hiện giờ thế nào, có còn khó chịu gì nữa không?

twilightbee Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi july123 Xem bài viết
    Trước giờ bạn đã từng bị như thế này chưa? Và cơn đau đầu của bạn hiện giờ thế nào, có còn khó chịu gì nữa không?
    Tôi cũng có triệu chứng như khacchinhak kể trên. Đau liên tục trong 8 ngày mà vẫn không bớt, đau kèm vs sốt. Đã có đi khám và chuẩn đoán là sốt siêu vi, nhưng 8 ngày rồi mà vẫn không giảm được chút nào. Có thể cho tôi lời khuyên. Xin chân thành cản ơn. !

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi twilightbee Xem bài viết
    Tôi cũng có triệu chứng như khacchinhak kể trên. Đau liên tục trong 8 ngày mà vẫn không bớt, đau kèm vs sốt. Đã có đi khám và chuẩn đoán là sốt siêu vi, nhưng 8 ngày rồi mà vẫn không giảm được chút nào. Có thể cho tôi lời khuyên. Xin chân thành cản ơn. !
    Hiện tại bạn còn sốt không ? Nếu 8 ngày mà chưa hết sốt thì không phải là siêu vi mà là sốt nhiễm trùng hoặc bệnh khác rồi đấy !