Kết quả 1 đến 4 của 4
    baongoc.tran.1993 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mặc định Căng thẳng khi thi cử uống Kim Thần Khang được không ?

Tôi năm nay 20 tuổi, mỗi lần thi kết thúc môn tôi thường cảm thấy mệt mỏi, căng thẳng, hồi hộp không thể tập trung. Tôi lên mạng thấy có sản phẩm Kim Thần Khang hỗ trợ điều trị các triệu chứng do căng thẳng thần kinh. Xin hỏi với độ tuổi của tôi có thê sử dụng sản phẩm này không?

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi baongoc.tran.1993 Xem bài viết
    Tôi năm nay 20 tuổi, mỗi lần thi kết thúc môn tôi thường cảm thấy mệt mỏi, căng thẳng, hồi hộp không thể tập trung. Tôi lên mạng thấy có sản phẩm Kim Thần Khang hỗ trợ điều trị các triệu chứng do căng thẳng thần kinh. Xin hỏi với độ tuổi của tôi có thê sử dụng sản phẩm này không?
    Đây không phải là thuốc, chỉ dùng hỗ trợ. Bạn có thể dùng nhưng tốt nhất là đi khám bs để loại trừ các nguyên nh6an bệnh lý nguy hiểm trước nhé !

anhmo_1989 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Sử dụng rất tốt đấy bạn, em của mình nó cũng bị tình trạng như bạn vì học quá nhiều nên căng thẳng, mình mua Kim Thần Khang cho nó dùng uống rất tốt, giảm căng thẳng mà đầu óc cũng thoải mái hơn nhiều. Sản phẩm làm từ thảo dược nên rất an toàn bạn yên tâm sử dung nhé. Ngoài dùng Kim Thần Khang thì bạn cũng cần kết hợp ăn uống nghỉ ngơi nữa thì tốt cho sức khỏe của bạn hơn. Chúc bạn nhiều sức khỏe nha!

tham nguyenh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Chào bạn. Kim thần khang là sản phẩm thảo dược, nguồn gốc hoàn toàn từ thiên nhiên được bào chế dưới dạng viên nén tiện dụng. Sản phẩm có tác dụng phòng và hỗ trợ điều trị suy nhược thần kinh rất tốt. Bạn có thể yên tâm sử dụng mà không lo tác dụng phụ nhé.

Các Chủ đề tương tự

1. Nam dược - phụ viêm khang
    Bởi letuanthanh0311 trong diễn đàn Dược Phẩm
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-08-2014, 01:04 PM
  2. Phụ Viêm Khang
    Bởi ngoc.87 trong diễn đàn Thuốc Hệ tiết niệu - Sinh dục
    Bài viết cuối: 26-01-2013, 11:07 AM
  3. Yoga Loại Bỏ Căng Thẳng Giúp Bạn Căng Tràn Sức Sống
    Bởi [B.O.L] trong diễn đàn Bí Quyết Trẻ - Khỏe - Đẹp