Kết quả 1 đến 2 của 2
    ngovietnguyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Các anh chị tư vấn dùm em............

đầu đuôi như này,

Chiều thứ 6 là ngày 30/11/2012 e đi làm về thì có biểu hiện mệt mỏi, nóng người...ăn cơm và tắm xong e có uống 1 viên decolgen...thấy ng cũng đỡ đi nhiều...rồi đến sáng thứ 7 thì đổ bệnh luôn...đặc biệt là : KHÔNG SỔ MŨI, KHÔNG ĐAU HỌNG,KHÔNG HO,KHÔNG NÔN,KHÔNG ĐI NGOÀI...ban ngày thì cảm giác rất bình thường...đến chiều và tối thì thấy rất lạnh và sốt từng cơn...hay bị sốt lúc nửa đêm về sáng....e có xông lá thuốc 2 lần thì thấy đỡ hơn nhiều nhưng đến đêm thì vẫn bị sốt...đến ngày hôm nay là ngày 04/12/2012 rồi mà chiều vẫn bị sốt...mới uống viên sủi Efferalgan 500mg xong thấy hạ sốt rồi...cứ đang ngồi hoặc nằm mà đứng lên là đau đầu choáng váng (2 bên thái dương)...bình thường e bị cảm lạnh hay cảm thường thì chỉ 2 3 ngày là khỏi hẳn nhưng bệnh này nó cứ ất ơ chẳng biết đỡ kiểu gì...(ĂN UỐNG BÌNH THƯỜNG) e đã thử kiểm tra như trên web vì sợ bị sốt xuất huyết (Nha Trang đang có dịch) thì ko thấy biểu hiện gì giống cả...nằm mãi nên bgiờ 2 bên gáy đau nhức lắm rồi...

Em ở nha trang, thời tiết ở đây đang âm u vì sắp tới mùa mưa bão
    Mong các anh chị giúp đỡ....

mimi2012 Đang Ngoại tuyến Banned

ban di kham bs di de co ket qua chinh xac hon, neu ban muon dc bs gioi kham va k mat thoi gian cho doi hay lien lac wa minh se tu van cho nhe, yahoo minh ne thocon_nhinhanh10 hoac dt