Kết quả 1 đến 3 của 3
    kirudang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Các anh chị tư vấn cho em với ạ

Chào anh chị,
    Em đang là sinh viên năm 2 đại học Ngoại Thương, dạo này em bận bịu công việc cũng như học tập nên rất hay đau đầu, đặc biệt những bửa không ngủ trưa.
    Mỗi lần đau là em như người mất hốn vậy, nó đau kinh khủng, em không thể cử động, vì cử động là đau, có cảm giác cái dây thần kinh giật rất mạnh đến nổi em cũng cảm nhận được. Em cứ hình dung cái đầu mình, với khối não nó lơ lửng bên trong, cứ lắc đầu qua thì đâu, kiểu như não va vào bên mình lắc vậy.
    Em tính bão lưu để chữa nhưng hoang mang quá,gần nhà em có một anh học ngoại thương, không hiểu lí do giờ điên điên như người tâm thần ( mội người bão áp lực và học ghê quá) nên em cũng sợ
    Mong anh chị giúp đở em với

baongansgo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Tthanks đã chia sẽ!!!
    Up cho ai cần nè... pà kon ơi!!

PS: Công cụ tìm kiếm domain chuyên nghiệp - kiểm tra cùng lúc đến 50 tên miền, tự động lọc bỏ dấu tiếng Việt, khoảng cách, ký tự đặc biệt, xuất danh sách kết quả tra tên miền ra file excel... Hãy bắt đầu xây dựng thương hiệu từ TimDomain.com ⇐⇐⇐

cocchammamruoc Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Đúng là bạn đang bị stress trong công việc. Tốt nhất nên thu xếp lại, bỏ bớt những chuyện lặt vặt, xem cái nào là quan trọng nhất, sau đó đi khám bệnh!

Tag của Chủ đề này