Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: bệnh tâm lý

holiti Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định bệnh tâm lý

em 24 tuổi, ra trường đi làm được 7 tháng. Thời gian qua em thường xuyên nói mơ khi ngủ mà trước đó không bao giờ có(hầu hết đêm nào cũng nói). Mọi người cùng phòng nói thỉnh thoảng em còn hát và nói bằng Tiếng Anh nữa(em học Tiếng Anh ra). 2 tuần nay em lại bị đau đầu, buồn nôn và tức ngực trái, thỉnh thoảng còn thấy choáng nữa, làm việc thấy rất đãng trí, đo huyết áp thấy là 60/100, tâm lý em lúc nào cũng rất mệt mỏi, chán chường. vậy xin mọi người hãy cho em lời khuyên để em thoát ra khỏi tình trạng này với

vẹo ngố Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

ma nhập rồi .)

etchon15 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.

NAM HẢI VN Co.,Ltd tin nóng dành cho chị em phụ nữ....

Iris07 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Chắc bạn bị trầm cảm r

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi holiti Xem bài viết
    em 24 tuổi, ra trường đi làm được 7 tháng. Thời gian qua em thường xuyên nói mơ khi ngủ mà trước đó không bao giờ có(hầu hết đêm nào cũng nói). Mọi người cùng phòng nói thỉnh thoảng em còn hát và nói bằng Tiếng Anh nữa(em học Tiếng Anh ra). 2 tuần nay em lại bị đau đầu, buồn nôn và tức ngực trái, thỉnh thoảng còn thấy choáng nữa, làm việc thấy rất đãng trí, đo huyết áp thấy là 60/100, tâm lý em lúc nào cũng rất mệt mỏi, chán chường. vậy xin mọi người hãy cho em lời khuyên để em thoát ra khỏi tình trạng này với
    Có thể giai đoạn đầu bạn mới đi làm nên còn căng thẳng, dẫn đến tình trạng này thôi. Bạn là nam hay nữ ? Huyết áp này nếu là nam thì hơi thấp đó !