Kết quả 1 đến 3 của 3
    baongoc.tran.1993 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mặc định Bệnh suy nhược thần kinh chữa bao lâu thì khỏi bệnh ?

Tôi năm nay 30 tuổi, tôi hay bị mệt mỏi, căng thẳng, suy giảm trí nhớ, hồi hộp, làm việc gì thì mau mệt, nặng mắt tôi đi khám thì bác sĩ chẩn đoán suy nhược thần kinh và kê thuốc uống tôi uống đã 5 tuần rồi ... xin hỏi với bệnh của tôi uống Kim Thần Khang có được không vậy, uống với thuốc tây có sao không?

anhmo_1989 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Tình trạng mà suy nhược thần kinh như bạn mà uống Kim Thần Khang là rất tốt, hiện tại chị gái mình cũng đang dùng rất có hiệu quả, cải thiện rất nhiều. Ngoài ra bạn cũng có thể dùng song song với thuốc tây cách nhau 2 giờ để đảm bảo an toàn, ngoài ra bạn cũng cần phải kết hợp ăn uống và nghỉ ngơi điều độ thì hiệu quả điều trị sẽ hiệu quả hơn.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi baongoc.tran.1993 Xem bài viết
    Tôi năm nay 30 tuổi, tôi hay bị mệt mỏi, căng thẳng, suy giảm trí nhớ, hồi hộp, làm việc gì thì mau mệt, nặng mắt tôi đi khám thì bác sĩ chẩn đoán suy nhược thần kinh và kê thuốc uống tôi uống đã 5 tuần rồi ... xin hỏi với bệnh của tôi uống Kim Thần Khang có được không vậy, uống với thuốc tây có sao không?
    Đây là dạng tương đương thực phẩm chức năng hỗ trợ nên nếu muốn bạn có thể dùng chung được !

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 17-11-2014, 10:40 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-12-2012, 07:33 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-11-2012, 09:46 PM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-11-2012, 06:47 PM