Kết quả 1 đến 2 của 2
    mailan168 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Bệnh rối loạn tiền đình có chữa được không

Hỏi: Thưa bác sỹ, thời gian gần đây, tôi thường xuyên rơi vào tình trạng bị hoa mắt, chóng mặt, mất thăng bằng. Nhiều lúc căng thẳng quá, tôi còn bị ngất. Khi đi khám, bác sỹ chẩn đoán tôi bị chứng rối loạn tiền đình. Tôi đang rất hoang mang, không biết bệnh này có chữa được không vì tôi làm việc chủ yếu về trí óc, nếu không chữa được sẽ ảnh hưởng rất lớn tới công việc của tôi. Tôi cảm ơn bác sỹ!

Đáp:

Cảm ơn bạn đã đặt câu hỏi. Rối loạn tiền đình là một hội chứng khá phổ biến ngày nay. Bệnh không phân biệt về tuổi tác và nghề nghiệp, ai cũng có nguy cơ mắc phải hội chứng này. Do đó, việc trước tiên, bạn cần phải tìm hiểu đầy đủ về bệnh.

Trở lại với câu hỏi của bạn. Rối loạn tiền đình tuy là một bệnh nhẹ nhưng vẫn cần điều trị dứt điểm để những triệu chứng của bệnh không làm ảnh hưởng tới cuộc sống và công việc của người bệnh. Bệnh này hoàn toàn có thể chữa khỏi được. Tuy nhiên, trong quá trình điều trị bằng thuốc hay các loại thực phẩm chức năng, bạn cần kết hợp thêm với chế độ dinh dưỡng cho người mắc tiền đình để có được hiệu quả điều trị tốt nhất.

Trong trường hợp này, chúng tôi khuyên bạn nên sử dụng sản phẩm Tiền Đình Khang KIGONA, với thành phần thảo dược thiên nhiên như Kim ngân hoa, Bạch quả, Hoa hòe… đã được kiểm nghiệm và chứng minh có khả năng ngăn ngừa các biểu hiện của Rối loạn tiền đình rất hiệu quả. Bạn nên sử dụng sản phẩm này từ 3 – 6 tháng để có hiệu quả tốt nhất. Mời bạn xem thêm chi tiết về sản phẩm tại đây.

Chúc bạn sức khỏe, bình an!

>>> Nguồn: http://tiendinhkhang.com.vn/benh-roi...uoc-khong-778/

BaoTamHoMenh's Avatar
    BaoTamHoMenh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

hoàn toàn chữa được nếu mọi người chuẩn bị đầy đủ kiến thức và uống Bảo Tâm Hộ Mệnh mỗi ngày để phòng ngừa, tăng cường sức khỏe nhé