Kết quả 1 đến 5 của 5
    theepic Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bác sĩ ơi ? Em có phải mắc bệnh về Thần Kinh?

Thưa bác sĩ : Em năm nay 30 t , bị triệu chứng như tim đập nhanh, đập mạnh ,có lúc như bị ngưng tim làm gai người
    Em đi khám ở 3 viện về tim mạch nhưng các bác sĩ đều nói tim bình thường ,đi khám đã xét nghiệm máu. điện tim, siêu âm tim, nội soi dạ dày
    và lấy đơn thuốc về uống cũng đỡ nhưng . Khi nào mất ngủ , uống 1 cốc bia, cà phê , nước chè , là lại bị triệu chứng tim đạp nhanh và khi nằm ngủ có lúc như bị ngưng tim và đổ mồ hôi . Bệnh này của em đã được 8 tháng rồi và trong đầu luôn luôn nghĩ bị các triệu chứng này sẽ xẩy ra , chủ yếu là bị vào buổi tối nên em sợ ngủ
    Xin bác sĩ tư vấn giúp em với . Trước kia em uống rượu bia cũng nhiều mỗi tuần khoảng 3 lần giờ cứ uống 1 chai bia là đêm không ngủ được và bị triệu chứng đó . em đã bỏ uống 3 tháng nhưng uống thử 1 chai rồi lại bị như vậy
    Em cảm ơn

nguoivohinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

ak.đại ka nói cũng bị giống em huh? uhm .nick yhoo của em [email protected] có gì lien lạc em .ae đồng hội đồng thuyền.
    đại ka có đi đặt holter chưa. em cũng bị giống dz .đi hòa hảo đặt holter rồi mấy tháng sau đi chợ rẫy đặt lại cũng nói ko bị gì .chán wa'.
    em bị nay là gần đc 1 năm rồi....hixxxxxxxx

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi theepic Xem bài viết
    Thưa bác sĩ : Em năm nay 30 t , bị triệu chứng như tim đập nhanh, đập mạnh ,có lúc như bị ngưng tim làm gai người
    Em đi khám ở 3 viện về tim mạch nhưng các bác sĩ đều nói tim bình thường ,đi khám đã xét nghiệm máu. điện tim, siêu âm tim, nội soi dạ dày
    và lấy đơn thuốc về uống cũng đỡ nhưng . Khi nào mất ngủ , uống 1 cốc bia, cà phê , nước chè , là lại bị triệu chứng tim đạp nhanh và khi nằm ngủ có lúc như bị ngưng tim và đổ mồ hôi . Bệnh này của em đã được 8 tháng rồi và trong đầu luôn luôn nghĩ bị các triệu chứng này sẽ xẩy ra , chủ yếu là bị vào buổi tối nên em sợ ngủ
    Xin bác sĩ tư vấn giúp em với . Trước kia em uống rượu bia cũng nhiều mỗi tuần khoảng 3 lần giờ cứ uống 1 chai bia là đêm không ngủ được và bị triệu chứng đó . em đã bỏ uống 3 tháng nhưng uống thử 1 chai rồi lại bị như vậy
    Em cảm ơn
    Bệnh này gọi là rối loạn lo âu đó bạn. Bạn nên ngưng uống bia nha không là triệu chứng sẽ trầm trọng hơn. Bệnh này hoàn toàn kiểm soát được nha bạn. Có 2 địa chỉ tin cậy: BV Tâm thần TP HCM và khoa tâm thần BV Nguyễn Tri Phương!

theepic Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Dạ thưa bác sĩ
    Em ở Đà Nẵng , em cũng đã vào khoa thần kinh và gặp bác sĩ nói về chứng bệnh như vậy thì bác sĩ ở khoa thân kinh kêu không có bệnh gì mà giới thiệu khoa tim mạch luôn
    Mà khoa tim mạch em khám 3 bệnh viện rồi có uống thuốc vẫn không khỏi , phải vào đúng khoa tâm thần ah Bác Sĩ
    Cảm ơn BS

ProVision Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Các anh cứ yên tâm, bạn em đã cho nhiều người dùng thảo dược để chữa bệnh tim, và giúp thần kinh ổn định. Bạn em ở Q9 tpHCM, em sẽ làm cò miễn phí cho mấy anh tới gặp nó để biết thêm thông tin, em ở Q9 luôn ạ, sdt em là 0906 811 707