Kết quả 1 đến 7 của 7
    Susurtran Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Xin tư vấn về điều trị bệnh lao màng phổi

Chào các bác sĩ, mẹ em bị lao màng phổi (dạng nhẹ) và bị dày dính, lúc đang điều trị ở Bệnh Viện được tiêm một mũi thuốc điều trị lao thì có biểu hiện dị ứng (phản ứng) thuốc, sau đó các bác sĩ dừng lại 1-2 ngày sau lại tiêm tiếp một mũi, sau đó thấy các bác sĩ nói "bà này lại dương tính rồi" nên dừng thuốc tiêm lại và chỉ kê thuốc uống thôi. Mẹ em mới ra viện và về quê, nhưng giờ mẹ em thấy trong người rất khó chịu, mẹ em lo, sợ ngta đang tiêm thuốc mà dừng lại nên lao nó tấn công và kháng thuốc mạnh hơn, xin các bác sĩ tư vấn giúp em với ạ. Em cảm ơn

mimi2012 Đang Ngoại tuyến Banned

ban dua me ban vao tp kham di, Nếu bạn muốn được BS giỏi khám và k mất thời gian chờ đợi , có lịch hẹn trước cho bạn luôn, nếu muốn biết thêm thông tin gì nữa hãy liên lạc qua mình tư vấn cho , yahoo thocon_nhinhanh10 hoac 0902339118

meoconxauxi1 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mẹ của bạn thế nào rồi??? Mình cũng bị bệnh này nên quan tâm lắm. Bạn ở Hà Nội à?

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Susurtran Xem bài viết
    Chào các bác sĩ, mẹ em bị lao màng phổi (dạng nhẹ) và bị dày dính, lúc đang điều trị ở Bệnh Viện được tiêm một mũi thuốc điều trị lao thì có biểu hiện dị ứng (phản ứng) thuốc, sau đó các bác sĩ dừng lại 1-2 ngày sau lại tiêm tiếp một mũi, sau đó thấy các bác sĩ nói "bà này lại dương tính rồi" nên dừng thuốc tiêm lại và chỉ kê thuốc uống thôi. Mẹ em mới ra viện và về quê, nhưng giờ mẹ em thấy trong người rất khó chịu, mẹ em lo, sợ ngta đang tiêm thuốc mà dừng lại nên lao nó tấn công và kháng thuốc mạnh hơn, xin các bác sĩ tư vấn giúp em với ạ. Em cảm ơn
    Uống thuốc lao thì phải đủ ít nhất là 8 tháng, thuốc chích không phải là tất cả nên đừng quá lo lắng, hiện tại mẹ bạn thế nào rồi!

thuongtkvp Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Chào các bác sĩ, em bị lao màng phổi uống thuốc nay được 7 tháng, em dự định uống thuốc xong sau 8 tháng em có baby, bác sĩ tư vấn giúp em là sau 8 tháng uống thuốc em có thể mang thai và sinh con được không? có bị triệu chứng gì không, con em có ảnh hưởng gì không?,xin bác sĩ tư vấn giúp em với. Em cảm ơn.

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi thuongtkvp Xem bài viết
    Chào các bác sĩ, em bị lao màng phổi uống thuốc nay được 7 tháng, em dự định uống thuốc xong sau 8 tháng em có baby, bác sĩ tư vấn giúp em là sau 8 tháng uống thuốc em có thể mang thai và sinh con được không? có bị triệu chứng gì không, con em có ảnh hưởng gì không?,xin bác sĩ tư vấn giúp em với. Em cảm ơn.
    Lần sau post bài 1 lần thôi bạn!

levantuan's Avatar
    levantuan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

tot nhat ban nen dieu tri bang thuoc nam.da chua khoi nhiu nguoi neu ban co nc co the lh voi mjnh.qua sdt 01649826473