Kết quả 1 đến 6 của 6
Like Tree1Likes
  • 1 Post By pk_phuhauduong

Chủ đề: phổi có nước

vampire95 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định phổi có nước

tôi nghe nói tắm khuya phổi có nước , tôi học the thao 9h mới về , còn ăn cơm này kia nên 10h mới tam + gội đầu , như vậy tôi phải giai quyet vấn đề này như the nào ? Chẳng lẽ tôi ko tắm ^^! , ai đó cho ra giai pháp giúp tôi nhé , cám ơn trước

TinY Đang Ngoại tuyến Administrator

trở về nhà sau một ngày dài làm việc mệt nhọc, tắm vào buổi tối là liệu pháp thư giãn tự nhiên và hiệu quả nhất giúp bạn quên đi những stress. Lúc này bạn có thể tắm trước hoặc sau bữa ăn đều được, nhưng tốt nhất là cách bữa ăn tối khoảng 2 tiếng đồng hồ. Thời gian tắm vào lúc này có thể kéo dài hơn.(xaluan)

vampire95 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Sao bạn tôi có bác nó là dược sĩ bảo rằng : Tắm khuya phổi có nước , phải dùng tiêm đâm vào phổi lấy nước ra ? Đây có phải là sự thật ko ? Vận động lỗ chân lông nở ra khi tắm có nguy cơ cao hơn nữa ?
    Cám ơn

Dongy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Bạn nên hạn chế việc tắm quá trễ nhé . Sau khi về nhà , bạn có thể ngồi nghỉ mệt chút xíu cho lỗ chân lông khép lại rồi hãy tắm . Đừng ăn rồi đi tắm , vì sau khi ăn , bạn nạp năng lượng vào , ( nạp nhiệt vào ( lỗ chân lông sẽ mở rộng ra thoát hơi nóng . Nếu bạn tắm ngay rất dễ nhiễm lạnh . Song song đó , tóc ướt sẽ gây nên những bệnh về da đầu như bị nấm , hoặc bệnh đầu phong chẳng hạn . Bạn có thể dùng máy sấy , sấy cho tóc khô sau khi tắm . Nếu bữa nào không thể tắm được thì chỉ cần dùng khăn lau mình . để sáng mai dậy mới tắm . " Người ta không chết vì một lần không tắm , nhưng có thể chết vì tắm một lần "

pk_phuhauduong's Avatar
    pk_phuhauduong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Arrow

" Người ta không chết vì một lần không tắm , nhưng có thể chết vì tắm một lần "

Câu nói này rất chí lý, Các Bạn ráng nhớ đi nhé!!!
    sunday12 likes this.
    [COLOR="Blue"][URL="http://dongynet.com/f/showthread.php?t=94"]"SỐNG TRÊN ĐỜI SỐNG CẦN CÓ MỘT TẤM LÒNG"[/URL][/COLOR]

TinY Đang Ngoại tuyến Administrator

lâu rồi ko thấy cả 2 bạn.....