Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 16 đến 30 của 43
Like Tree1Likes

Chủ đề: Xin được tư vấn về triệu chứng hiv

dattinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

neu ai vao hoi minh thi di giet het gai mai dam . minh dang can that nhieu nguoi de lap thanh 1 bang phai toan nguoi hiv
    con song dc bao nhieu ngay thi phai dap pha giet choc cho da tay chu

bacsi_quaidi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Không biết bạn nói thiệt hay chơi đây.Mà có làm chắc cũng không làm hết đâu.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi noidau123 Xem bài viết
    em cung the mong cac bac giup em voi.. cach day 1 thang em co quan he voi gai mai dam. em co deo bcs nhung co ta boi chat nhon.. sau 1 thang ke tu lan quan he do em co quan he voi nguoi yeu em hom day co ay van con kinh. hom sau co ay bi om.. sau 3 ngay em va ng y em lai quan he luc nay co ta van bi om va bao rat nhuc dau .. luc quan he xong em thay nguc man do ruj sang day bien mat luon. em thay o co moc 3 cai not be nhu moi dot nam thang hang ko thay ngua va so vao ko dau.. ng met moi dau co den trua an bat com thay buon non.. thinh thoang thay ngua o tay. nhung em nghi ngua o tay la do cong viec lam cua em hoi ban.. em rat hoang mang ko biet co bi nhiem HIV ko mong moi ng cho em loi khuyen voi. hien co quan sinh duc cua em van chua co trieu trung gi. tu hom quan he voi ng yeu em em thay an com ko ngon nua an it hon 1 bat so voi moi lan.. ng yeu em thi ko bi benh gi em chi so minh bi HIV tu co gai mai dam kia em lo lang qua ca ngay mat an mat ngu ... bacsi cho em loi tu van voi ko em chet mat
    Bạn nên đi khám vì các triệu chứng hiện có đó đi. Còn việc có nhiễm hay không thì phải xét nghiệm mới biết được bạn ạ. @ tháng nữa bạn đi xét nghiệm máu thì lúc đó hãy tính nhé !

1thoilamlo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Hiên này có nhiều thông tin đưa triệu chứng HIV...

Bạn có thể thảm khảo ở đây để được cập nhật tin tư vấn về triệu chứng HIV, xét nghiệm HIV mới nhất nhé

Bài viết được tham khảo bởi bs.Tđ tư vân sức khỏe 19008909
    Suc khoe

hoihan71 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

triệu chứng chằng là gì? muốn biết đen hay trắng thì đi test đi.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

triệu chứng đôi lúc cũng có thể là do trùng hợp cho nên cứ mạnh dạn đi khám đi bạn à

khongconlachinhminh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

anh Lucky ơi. dấu chứng lâm sàng của HIV là gì anh có thể nói cho mọi người những dấu hiệu lâm sàng đk k ạ

chuotcon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Huhu.lan truoc minh trot dai nghe ban ru re di uong cafe om. Rui cho tiep vien thoi ken. Den pay gio da dc )1 tuan rui. Mih mat an. Mat ngu. Minh lo lang va so wa. Vi mih ko dung bcs. Nkug mih ko co wan he tinh duc dau. Day la lan dau tien va cug la lan cuoi cug. Mih so lam rui. Luc oral sex. Mih co so am dao cua nguoi do. Xog rui mih con dung chinh tay do keo bao da qui dau len. Huhu. Mih so wa cac ban oi. Moi nguoi tu van giup minh di. Huhu

ChiLe's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi khongconlachinhminh Xem bài viết
    anh Lucky ơi. dấu chứng lâm sàng của HIV là gì anh có thể nói cho mọi người những dấu hiệu lâm sàng đk k ạ
    triệu chứng lâm sàng nè bạn:

1. Sốt không rỏ nguyên nhân
    2. Sốt và đau đầu
    3. Triệu chứng thần kinh khu trú
    4. Sốt và ho
    5. Nuốt đau
    6. Loét vùng sinh dục
    7. Các tổn thương nốt trên da
    8. Tiêu chảy kéo dài
    9. Bệnh lý hạch lympho
    10. Suy mòn

ChiLe's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi chuotcon Xem bài viết
    Huhu.lan truoc minh trot dai nghe ban ru re di uong cafe om. Rui cho tiep vien thoi ken. Den pay gio da dc )1 tuan rui. Mih mat an. Mat ngu. Minh lo lang va so wa. Vi mih ko dung bcs. Nkug mih ko co wan he tinh duc dau. Day la lan dau tien va cug la lan cuoi cug. Mih so lam rui. Luc oral sex. Mih co so am dao cua nguoi do. Xog rui mih con dung chinh tay do keo bao da qui dau len. Huhu. Mih so wa cac ban oi. Moi nguoi tu van giup minh di. Huhu
    Nhiễm HIV thông qua quan hệ tình dục bằng miệng là rất hiếm gặp, hiếm gặp hơn cả nhiễm HIV lây qua QUHTD theo ngã hậu môn có dùng bao cao su. Mặc dù hiếm gặp, nhưng nhiễm HIV mắc phải qua đường miệng là có thể xảy ra và nhiều bệnh hoa liễu khác như lậu, chlamydia và giang mai cũng lây bệnh qua đường miệng.

Tuy nhiên, các nhà nghiên cứu cho rằng các tham vấn viên nên thông báo cho các thân chủ về nguy cơ lây nhiễm rất thấp của quan hệ tình dục qua đường miệng. Nếu người dân tin rằng miệng–sinh dục cũng nguy hiểm như giao hợp qua đường sinh dục hậu môn thì “có lẽ họ không cảm thấy rằng việc chọn lựa hành vi tình dục có tầm quan trọng”, nhưng thực ra việc lựa chọn hành vi tình dục lại là một vấn đề quan trọng.

Do đó nếu thấy dấu hiệu bất thường bạn nên đi khám để ktra

Hic. E xin cam on a. E so lam. Hien gio e dag cho tung ngay de du thoi gian di xet nghiem hiv. Huhu. Neu biet truoc the nay thi e dau dam. May hum nay troi lanh moi sang thuc day e deu bi so mui, rieg hom nay e lai bi dau hong nhe. Nhug den chieu thi tu khoi. Ko biet dau hong co phai la do e hut thuoc la nhieu khong nua. Nkug cac trieu trung do sao lai den luc nay ko pit. Hic. E lo so wa. Muk e moi co nguy co cach day mot tuan thi cac trieu chug do co phai la do hiv khong. E dag con tre wa. Moi co 20t dau tkoy. E da chuan bi san thuoc ngu. Du 6 tuan e dy test hiv neu duog tih e se uog luon.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

@ chuotcon: Bạn cũng nên xét nghiệm sau 3 tháng nữa nhen.

yeusuckhoe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Nhớ đi xét nghiệm nha bạn.

sonphuong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

toi cung co quanhe voi GMD di 2 BCS ma ko rach ko lam sao ca ma toi rat lo lang nhu ban co the binh thuong van len can nguoi ko co bieu hien gi ma cung dang rat lo lang day duoc 5 thang roi ma cung ko dam di xet nghiem tam li rat hoang mang ban ah

Ukm. Minh cam on cac ban rat nhieu. Nho co moi nguoi wan tam. Nen mih cug ko con lo lang nua. Ma sog rat vui. Chi mong la minh xet nghiem am tinh. Ban gi cung dung co lo lang wa nhe. That ra xet nghiem cug don gian thui. Co benh thi moi kham. Hum bua minh dy xet nghiem ma ai cubg nhin. Nkug xet nghiem som wa nen ket wa ko chih xac. Ban gi dc 5 tkag rui thi dy xet nghiem nha. Dug lo lang wa. Chuk tat ca cac ban deu xet nghiem am tinh. Day la sdt cua minh. Co gi cac ban tam su cung minh nha. 01688833427. Sap den tet rui nhi. Den luc do minh moi du 6 tuan de di xet nghiem. Mong la ket wa tot de an tet vui ve. Chuk cac bn may man

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối