Kết quả 1 đến 3 của 3
    school_hi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Trầy xước ở dương vật

Tôi có quan hệ với bạn gái,sau khi quan hệ thỳ thấy những vết trầy xước xung quanh dương vật,có chãy máu,cụ thể là ở vùng da mỏng phía dưới đầu DV.Xin hỏi có bị sao không và có ngiêm trọng không.Tôi cũng ngĩ là do QH quá mạnh nên vùng da đó mới bị xước thế.
    Sẵn đây xin hỏi dương vật tôi hay cương cứng vào ban đêm,đêm nào cũng vậy,nhưng nhũng lúc đố tôi hoan toàn k có cảm hứng hay QHTD.Sáng dậy thỳ DV vẫn xiud bt nhưng tôi lo ngại về sức khỏe.Xin mọi người giải đáp giùm tồi nhanh chóng.Tồi rất đag bối rối.TK.....

lucky_star Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi school_hi Xem bài viết
    Tôi có quan hệ với bạn gái,sau khi quan hệ thỳ thấy những vết trầy xước xung quanh dương vật,có chãy máu,cụ thể là ở vùng da mỏng phía dưới đầu DV.Xin hỏi có bị sao không và có ngiêm trọng không.Tôi cũng ngĩ là do QH quá mạnh nên vùng da đó mới bị xước thế.
    Sẵn đây xin hỏi dương vật tôi hay cương cứng vào ban đêm,đêm nào cũng vậy,nhưng nhũng lúc đố tôi hoan toàn k có cảm hứng hay QHTD.Sáng dậy thỳ DV vẫn xiud bt nhưng tôi lo ngại về sức khỏe.Xin mọi người giải đáp giùm tồi nhanh chóng.Tồi rất đag bối rối.TK.....
    Chào bạn school_hi!

Hiện tượng trầy xước ở cơ quan sinh dục khi quan hệ tình dục là một hiện tượng rất bình thường nếu như bạn sinh hoạt quá mạnh bạo hoặc ở một tư thế bất thường. Vấn đề đáng ngại ở đây là các bệnh lây nhiễm đường tình dục, nếu như bạn không tự bảo vệ mình bằng BCS thì đây là một điều kiện để dàng để các bệnh lí lây qua đường tình dục dễ dàng phát triển (nếu như đối tác của bạn thuộc đố tượng nguy cơ). Nếu như không có các tác nhân lây nhiễm thì vấn đề đơn giản chỉ là chăm sóc vết thương và đợi nó tự lành.

Vấn đề thứ hai mà bạn muốn nói là hiện tượng cương cứng vào buổi sán. Đây chỉ là một hiện tượng hết sức bình thường, có thể nói đa số những người nam bình thường đề có hiện tượng này dù họ hoàn toàn không có nhu cầu quan hệ vào thời diểm đó. Nên bạn cứ yên tâm nhé!

Thân mến chào bạn! Chúc bạn vui khỏe!

doctorone Đang Ngoại tuyến Banned

Ban đem máu dồn về thì cương to. QH mà traafy sước thì cần đi khám ngay để làm xét nghiệm, làm test nhanh sau 3 tháng nhé.