Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 45 của 54
    lolangnhieu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cho em hỏi em có quan hệ với gái mai dâm vì phút tò mò ,em bi đưa đẩy , khi qh với gmd có dùng bao cao su và mỗi lần chưa đầy 5 phút em điều rút ra lần nhất khi dương vật em có biểu hiện chuẩn bị xuất tinh em liền rút ra ngay thi đó em nhìn thì xuất tinh trong baocao khi đã đưa ra ngoài rất sớm không quan hệ tiếp nữa và rửa rất nhanh bằng xà phòng, lần kế tiếp em dùng 2 bao và lần này em cũng xuất tinh rất nhanh chưa đầy 1 p thì em rút ra thì tinh xuất ra trong bao và đi rửa ngay , cho hỏi nếu vậy em có bị nhiễm hiv ko em đang lo vì đã chót dạy giờ em đang lo cực kỳ có hỏi thì nhiều bác sĩ nói là như thế không lây hiv đâu vì bao ko bị tụt , xuất tinh bên ngoài . vÀ rữa ngay ????? gio em lo lam ??? con keu 3 thang hay di xac nghiem luc do moi biet ????

nguyen dang khoa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

bạn này gặp trường hợp giống mình...nhưng mình đã có những triệu chứng đau cơ và viêm thần kinh ngoại biên chắc mình đã nhiễm thật rồi...
    chúc bạn may mắn và gặp được nhiều điều tốt!! cầu chúa phù hộ cho những trường hợp của mình và bạn!!

lolangnhieu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mình xem và hỏi bs nhiều họ bào có dùng bao thi khả năng 80% không bị lây co dúng vậy không ??? va xuat tinh bên ngoài

svhamhochoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Dùng bcs mà đúng cách rồi và không có sự cố rách thủng bao thì làm gì có tiếp xúc máu dịch nữa mà lây hở bạn !

motlantrotdai2 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Nammap Xem bài viết
    Mình xin trả lời bạn như sau:

Quan hệ tình dục với bạn tình mà không sử dụng bao cao tức là bạn đã quan hệ tình dục không an toàn rồi, nhất là lại quan hệ với gái mại dâm. Theo một con số thống kê: Năm 1998 tỉ lệ nhiễm HIV/AIDS trong gái mại dâm (GMD) chỉ là 0,9% thì đến năm 1997 tăng lên 1,6% (gấp 2 lần), đến năm 1998 lên 2,44%, năm 1999: 3,77%, năm 2000: 4,3% và "vọt lên" mức 7,76% năm 2001. Đến cuối năm 2003, đầu 2004 con số này vẫn tiếp tục tăng nhiều hơn. Một số tỉnh phía nam tỉ lệ GMD nhiễm HIV đang rất cao như Cần Thơ: 20%,TP Hồ Chí Minh: 21%...)

Sự nguy hiểm và báo động khẩn cấp là hiện nay các cơ quan chức năng mới chỉ kiểm soát được số ít phụ nữ hành nghề mại dâm. Còn lại đa số là gái mại dâm trá hình trong những cơ sở kinh doanh nhà hàng, khách sạn, tụ điểm vui chơi... đang tự do hành nghề. Một đặc điểm rất đáng lưu ý của gái mại dâm hiện nay là "khả năng chuyển HIV" rất cao do họ thường xuyên thay đổi địa bàn, nơi làm việc. Bạn nên đi khám và xét nghiệm máu ngay tại các phòng khám và tư vấn HIV tại các tỉnh thành trong cả nước.

Chúc bạn thành công.
    Ban oi minh co the hoi 1 ty dc khong...co phai o 1 so' noi cac co so y te ho den' tan noi cac gmd hoat dong de thu mau' xet nghiem phai ko ban.minh vua qh vs gmd va gap su co' la rach bcs.co ay' noi la ko bi H vi khoang 6 thang phai di xn mau' 1 lan, neu bi thy` se bi truc xuat.dieu nay co the tin dc ko ban?.tra loi jup minh voi.huhu

tuvansuckhoe3 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi bacsi_quaidi Xem bài viết
    Làm ơn cho em hỏi .Em có quan hệ với gái mại dâm sau khi quan hệ gần xong thì em lại bỏ BCS ra và quan hệ tiếp khoảng 1 lát rồi xuất tinh ra ngoài .Vậy em có nguy cơ bị lây nhiễm bệnh các bệnh lây qua đường tình dục ko ạ .Nhất là HIV ý a.hiện giờ em đang rất lo lắng về chuyện này .Mong các bác sĩ tư vấn giúp em . Em xin chân thành cảm ơn.Mong sớm nhận được hồi đáp của quý bác sỹ .
    khả năng mắc bệnh truyền nhiễm rất cao, bạn nên đi khám để kiểm tra và có biện pháp phòng tránh sau này

MsPikachu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

mình nghĩ cách tốt nhất là bạn nên tới khám bác sỹ là an toàn nhất, chứ nguy cơ là cái chắc chắn rồi ... hên xui ở chỗ bạn nữ kia có bị bệnh gì ko thôi .

clancodon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

chào bác sĩ thiên hương bs cho em hỏi cách đây 4 tháng trước em có đi GMD lúc ra thì em không dùng bao nhưng từ lúc đó đến h em cảm thấy người bình thường và sau 4 tháng em cũng có đi XN là âm tính nhưng em vẫn hơi sợ bs cho em hỏi liệu em có phải đi XN lần nữa không ạ mong bs sớm hồi đáp em lo lắm

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi clancodon Xem bài viết
    chào bác sĩ thiên hương bs cho em hỏi cách đây 4 tháng trước em có đi GMD lúc ra thì em không dùng bao nhưng từ lúc đó đến h em cảm thấy người bình thường và sau 4 tháng em cũng có đi XN là âm tính nhưng em vẫn hơi sợ bs cho em hỏi liệu em có phải đi XN lần nữa không ạ mong bs sớm hồi đáp em lo lắm
    Xét nghiệm sau 3 tháng thì độ chính xác cũng >90% rồi. Bạn có thể an tâm, nếu không thì bạn có thể xét nghiệm lại sau 6 tháng.

bac si cho em hoi? . em cung nhu ban. bacsi_quaidi em quan he. toi' nay da duoc 4 thang' nhung nguoi em van binh thuong co chuyen gi say? ra va em cung di XN la am tinh' bac si cho em hoi nx nhu co chinh' sac khong a.

nhung em thay' bao hiv 3-6 thang la giai doan cua so? xn khong the? phat' hien. duoc. co dung nhu vay khong a.

tien. the? bs cho em hoi vgb co chua~ duoc khong a.

giai doan dau cua hiv co nhung trieu chung nhu nao vay bs

bac si cho em hoi? . em cung nhu ban. bacsi_quaidi em quan he. toi' nay da duoc 4 thang' nhung nguoi em van binh thuong co chuyen gi say? ra va em cung di XN la am tinh' bac si cho em hoi nx nhu co chinh' sac khong a.
    Thời gian ủ bệnh của virus khoảng 3 tháng. Rất ít trường hợp ủ bệnh 6 tháng. Nếu chưa an tâm thì bạn có thể xét nghiệm lại sau 6 tháng !

tien. the? bs cho em hoi vgb co chua~ duoc khong a.
    Nếu là viem gan B cấp thì chỉ cần điều trị triệu chứng. Viêm gan B mãn tính thì điều trị thuốc đặc trị. Bệnh có thể chữa khỏi nhưng cũng có thể tái phát !

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối