Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 16 đến 30 của 51
    thaikhanh88 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

minh xin tra loi cho cau hoi quan he tinh duc khong an toan voi gai mai dam.truong hop cua ban minh doc va da suy nghi rat nhieu.o truong hop ban mac phai that dang phai suy nghi j minh khuyen ban nen toi cac co quan y te de lay mau va lam xet nghiem xem minh co mac phai khong neu mac thi minh phai xu ly ngay .lan sau khong nen quan he gai mai dam nhe
    www.voyagesemotion.com

chackhongsao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bác này chơi nguy hiểm quà, đang dùng BCS mắc gì bạn tháo ra? sao liều mạng vậy bạn, nếu GMD đ1o bi nhiễm thì tỉ lệ bạn nhiễm rất cao, 3 or 6 tháng sau đi xet nghiệm bạn nhé. chúc bạn âm tính, mình cũng từng trong trường hợp đời kết quả nên mình rất hiểu tâm trạng bạn. Thời gian đời đến 3 tháng bạn nên đi chùa nhiều vào bạn nhé để giải bớt stress

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

tại sao biết sợ mà vẫn làm nhỉ, có cần thiết pải vậy ko, chẳng đáng bỏ mạng như vậy tí nào

bsnhanhnhi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Dù sao cũng đã lỡ rồi. Bạn nên để 3 tháng rồi đi xét nghiệm máu để biết thôi. Giữ gìn sức khỏe, đừng lo lắng quá, có khi không sao đâu. Rút kinh nghiệm nha bạn !

doctorone Đang Ngoại tuyến Banned

Sau 3 tháng đi làm test nhanh dính hay không biết ngay ý mà.

thuycnt Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

có chứ bạn,nếu không an toàn ây,vì gái mại dâm thi lệ nhiễm HIV là quá cao,bạn nên đi khám avf xét nhiệm để biết kq chính sác khỏi băn khoăn,va khuyến cáo các bạn không nên qh với gái mại dâm
    và dù có thì cũng an toan khi quan hệ
    chúc các bạn sức khỏe!
    [URL="http://omegamart.vn/thao-duoc/hoa-da-tai-tao-hoan.html"]hoa đà tái tạo hoàn[/URL], [URL="http://omegamart.vn/thao-duoc/hoa-da-tai-tao-hoan.html"]hoa đà[/URL],[URL="http://omegamart.vn/thao-duoc/an-cung-nguu-hoang-hoan.html"]an cung[/URL], [URL="http://omegamart.vn/thao-duoc/an-cung-nguu-hoang-hoan.html"]an cung ngưu hoàng hoàn[/URL], [URL="http://omegamart.vn/thao-duoc/an-cung-nguu-hoang-hoan.html"]an cung ngưu hoàng[/URL]

sonphuong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cac anh cho hoi e di BCS 2 cai voi GMD nhung ko bi rach thi ti le mac co cao ko vay e that su rat lo lang mong moi nguoi noi cho e biet

ChiLe's Avatar

nếu có mang bcs thì tỉ lệ mắc bệnh là ko cao, nhưng lần sau, tôi khuyên bạn ko nên đi với gái Mại dâm làm gì để rồi lo lắng

sonphuong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

co nhieu nguoi di quan voi GMD co bi mac benh nhieu ko do la quan oan toan voi BCS

awesomegames Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

bạn phải xem người mà bạn quan hệ có bị không đã mới biết được chứ cứ ở đó mà rầy bản thân không làm được gì đâu
    [URL="http://www.frivgames.name"]friv school[/URL]

ChiLe's Avatar

rút kinh nghiệm thoy, nếu lo lắng thì ba tháng thử đi xét nghiệm là biết thoy

nhocsieuquay Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Có thể là do vô tình hay đã cố tình rồi thì cũng đừng buồn nhé bạn. Hãy luôn lạc quan và vui vẻ lên. Chúc bạn may mắn!!!

ChiLe's Avatar

đúng đó, tinh thần lúc này quan trọng lắm đấy bạn à

dungmeb Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Lấy máu xét nghiệm tại nhà

Chào bạn !

Bạn phạm 1 lỗi nghiêm trọng đó là quan hệ với gái mại dâm mà ko dùng bcs.vì có thể họ còn 1 số bệnh truyền nhiễm khác nữa như: lậu,giang mai...
    Nhưng ko phải là ai cũng có đâu bạn ạ.có nhưng người họ ko bị sao.
    Nhưng tốt hơn hết là bạn nên đi xét nghiệm máu để xem thế nào bạn ạ
    Chúc bạn may mắn !

LH: Dũng 0988337618

larose Đang Ngoại tuyến Banned
    Đang ở
    Tp. HCM

Tôi nghi ngờ mình nhiễm HIV tôi phải làm thế nào?

Phơi nhiễm HIV là hành vi của một người khi tiếp xúc với các yếu tố nguy cơ có thể dẫn đến nhiễm HIV như : dẫm kim chích có dính máu tươi, dùng chung dụng cụ có thể gây chảy máu với người nhiễm, quan hệ tình dục không an toàn…
    Tỉ lệ lây nhiễm qia đường tình dục thông thường là 0.3-0.5%. Tuy nhiên, nhóm phụ nữ mại dâm do đồng nhiễm với các bệnh lây nhiễm qua đường tình dục khác làm nguy cơ lây nhiễm tăng cao.
    Người bị phơi nhiễm nên đến Bệnh viện nhiệt đới hoặc Trung Tâm Y Tế Dự Phòng Thành Phố để được cung cấp thuốc phơi nhiễm trong thời gian càng sớm càng tốt và tối đa là 72h.

Cho đến nay, đại dịch HIV có chiều hướng giảm xuống, tuy nhiên bệnh lại có xu hướng đi vào trong cộng đồng. Do vậy, việc kiểm tra nhiễm HIV cho bản thân nếu có tiếp xúc với yếu tố nguy cơ sẽ góp phần bảo vệ sức khỏe cho bạn và người thân. Việc xét nghiệm HIV nên được thực hiện ít nhất sau 2 tháng kể từ thời điểm tiếp xúc với các yếu tố nguy cơ. Tuy nhiên, khoảng 1 tuần sau khi phơi nhiễm, người bị nhiễm đã có thể lây nhiễm HIV cho người khác. Do vậy, khi đã bị phơi nhiễm, người tiếp xúc với các yếu tố nguy cơ cần nắm rõ các thông tin cần thiết để tránh lây nhiễm cho người thân.

Hiện nay, Bộ Y Tế đang tiến hành chương trình điều trị miễn phí cho bệnh nhân nhiễm HIV trên phạm vi cả nước. Tuy thuốc điều trị hiện nay (ARV) chưa thể giúp chữa khỏi hoàn toàn căn bệnh này nhưng nó cũng góp phần đáng kể trong việc duy trì sức khỏe ổn định cho bệnh nhân. Ước tính có khoảng 80% bệnh nhân đáp ứng tốt với thuốc điều trị và nếu các bệnh nhân này tuân thủ tốt điều trị, cải thiện hành vi và lối sống lành mạnh thì việc duy trì sức khỏe trong vòng 15-20 năm là chuyện hoàn toàn khả thi.

ThS. Lê Chí Thanh - Viện Pasteur Tp. HCM
    Tôi nghi ngờ mình nhiễm HIV tôi phải làm thế nào? Dịch vu con thoi Dịch vu con thoi Dịch vụ con thoi | Đem dịch vụ y tế đến ngôi nhà của bạnDịch vụ con thoi | Đem dịch vụ y tế đến ngôi nhà của bạn
    Lần sửa cuối bởi larose, ngày 31-03-2012 lúc 04:35 PM.

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối