Kết quả 1 đến 2 của 2
    tuan010292tn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Mong bác sĩ tư vấn cho em ạ ...

em năm nay 25 tuổi . em mới đi cắt bao quy đầu ( dài ) đc khoảng 12 ngày rồi . đã đỡ đau . nhưng hum nay em đến khám lại . bác sĩ bảo em bị nhiễm trùng . họ đã nặn hết mủ ra và tiêm kháng sinh cho em ... theo bác sĩ thì có nguy hiểm không ạ , và có ảnh hưởng gì không ạ . em lo lắng lắm . bác sĩ bảo về nhà vệ sinh. nặn mủ ra . buổi tối khi ngủ dương vật em toàn cương lên . khi cương lên rất đau. nhưng máy hum nay em thấy đỡ nhiều rồi ạ . theo bác sĩ . em cần uống thuốc gì không ạ . cho khỏi cương ạ ....
    .... em mong các bác tư vấn dùm cho em . ai đã từng bị thì bây giờ thế nào rồi ạ . chia sẻ em ít kinh nghiệm với ....

... cảm ơn các bác
    Lần sửa cuối bởi tuan010292tn, ngày 10-01-2017 lúc 05:02 PM.

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi tuan010292tn Xem bài viết
    em năm nay 25 tuổi . em mới đi cắt bao quy đầu ( dài ) đc khoảng 12 ngày rồi . đã đỡ đau . nhưng hum nay em đến khám lại . bác sĩ bảo em bị nhiễm trùng . họ đã nặn hết mủ ra và tiêm kháng sinh cho em ... theo bác sĩ thì có nguy hiểm không ạ , và có ảnh hưởng gì không ạ . em lo lắng lắm . bác sĩ bảo về nhà vệ sinh. nặn mủ ra . buổi tối khi ngủ dương vật em toàn cương lên . khi cương lên rất đau. nhưng máy hum nay em thấy đỡ nhiều rồi ạ . theo bác sĩ . em cần uống thuốc gì không ạ . cho khỏi cương ạ ....
    .... em mong các bác tư vấn dùm cho em . ai đã từng bị thì bây giờ thế nào rồi ạ . chia sẻ em ít kinh nghiệm với ....

... cảm ơn các bác
    Bạn khám ở đâu vậy ? Tiêm kháng sinh bao nhiêu ngày rồi ? Vì kháng sinh chỉ dùng tối đa khỏang 7-10 ngày trong trường hợp nhiễm trùng đáp ứng điều trị thôi bạn ạ !

Các Chủ đề tương tự

1. Mong Được Anh Chi Giúp Đở
    Bởi xin1loikhuyen trong diễn đàn Nhiễm
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 09-01-2014, 09:12 PM
  2. Đau lưng trái. Mong Bác sĩ tư vấn giúp.
    Bởi quanktbim trong diễn đàn Nội Thần Kinh
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 23-12-2012, 03:57 PM
  3. clip lam mong, nail doc, nail xinh, mong dep
    Bởi ngoc.87 trong diễn đàn Video Làm Đẹp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-11-2012, 07:36 PM