Kết quả 1 đến 11 của 11
    hienvu0403 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Post Mọi người ơi giúp em với ! Em post rồi nhưng không ai trả lời dùm em cả ! Em xin phép post lại

Chuyện là em đã qhtd với người yêu. Sau đó có dùng thuốc phơi nhiễm HIV, trong quá trình dùng thuốc ( Lamzidivir x2 cách nhau 12h ) ở ngày thứ 15 trong phác đồ ! Em có hôn người đó sau khi dùm lamzidivir 20' , cả 2 đều bị lỡ miệng, em ngửi được mùi máu nhưng không biết là của bạn hay của em ! Em vẫn chưa biết bạn em có bị HIV không, nếu như có, và nếu như máu tiếp xúc với vết lở trong miệng em là của bạn em thì Lamzidivir có ức chế đc virus hiv đó không ? hành vi đó có ảnh hưởng đến phác đồ điều trị của em không ? em đã dùng xong thuốc là test lần 1 với kết quả âm tính ! Xin cho em ý kiến, xin cám ơn !

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Lần sau post bài 1 lần thôi nhé bạn !

1lanrojthoj Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

người yêu mà còn sợ là sao ?????? cái này là người yêu hay là gà 45kg ?????

kiemphi345 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

up cho bác, good luck!!!!

nhancanla Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Ngoài việc nhà ở, văn phòng, cửa hàng, phòng ngủ, phòng khách, phạm phải hướng có sao xấu “Ngũ Hoàng Đại Sát” chiếu, hoặc bay vào trung cung, và sao xấu “Nhị Hắc” chiếu ngay hướng nhà mình đang ở, hoặc hướng văn phòng, hướng cửa hàng, mỗi năm mỗi hướng, thì bên cạnh đó cần phải chú ý đến hướng nhà, hướng văn phòng, hướng cửa hàng, hướng phòng ngủ phạm Tam sát.

sau đây là một số hướng dẫn lưu ý cho việc phù hợp phong thủy với ngôi nhà bạn và phong tục người việt nam

www,chuyendieuhoa.vn

nhoktjmgirlkute's Avatar
    nhoktjmgirlkute Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Trích dẫn Gửi bởi hienvu0403 Xem bài viết
    Chuyện là em đã qhtd với người yêu. Sau đó có dùng thuốc phơi nhiễm HIV, trong quá trình dùng thuốc ( Lamzidivir x2 cách nhau 12h ) ở ngày thứ 15 trong phác đồ ! Em có hôn người đó sau khi dùm lamzidivir 20' , cả 2 đều bị lỡ miệng, em ngửi được mùi máu nhưng không biết là của bạn hay của em ! Em vẫn chưa biết bạn em có bị HIV không, nếu như có, và nếu như máu tiếp xúc với vết lở trong miệng em là của bạn em thì Lamzidivir có ức chế đc virus hiv đó không ? hành vi đó có ảnh hưởng đến phác đồ điều trị của em không ? em đã dùng xong thuốc là test lần 1 với kết quả âm tính ! Xin cho em ý kiến, xin cám ơn !
    6 tháng sau từ khi quan hệ lần cuối đi xét nghiệm HIV nhé !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Đang dùng thuốc phơi nhiễm thì đừng quá lo lắng nha bạn!

Trích dẫn Gửi bởi Dr.Vani Xem bài viết
    Đang dùng thuốc phơi nhiễm thì đừng quá lo lắng nha bạn!
    Em cám ơn bác sĩ ! Vậy cho e hỏi khi nào em xét nghiệm hiv cho kết quả chính xác nhất trong trường hợp của em vậy ạ ! Em thật sự rất lo lắng cho tình trạng của mình dù đã dùng thuốc phơi nhiễm hiv, như vậy thì hành vi đó có ảnh hưởng đến phác đồ của em nhiều hay không, tỉ lệ điều trị thành công của e có cao không ? ( Nếu bạn em nhiễm hiv ). Mong bác sĩ giúp đỡ. Em xin cám ơn !

Trích dẫn Gửi bởi 1lanrojthoj Xem bài viết
    người yêu mà còn sợ là sao ?????? cái này là người yêu hay là gà 45kg ?????
    Mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh bạn à ! Mình không có thói qen đi chơi GMD vì mình là đồng tính bạn nhé ! Vì mình cảm thấy ko yên tâm cho lắm nên thế ! Mình lo lắng và cảm thấy ko tin tưởng cho lắm ... Dù gì thì lỗi cũng của mình mà thôi ! Bạn hiểu lệch lạc như vậy mình buồn

Em xin lỗi và cám ơn bác sĩ ! Em hỏi xong và cũng lâu rồi không truy cập lại diễn đàn nên hôm nay mới nhận đc câu trả lời của bác sĩ ThienHuong. Gửi lời cám ơn đến bác sĩ ! Tình trạng của e có nguy hiểm lắm hay không bác sĩ ?

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Em cám ơn bác sĩ ! Vậy cho e hỏi khi nào em xét nghiệm hiv cho kết quả chính xác nhất trong trường hợp của em vậy ạ ! Em thật sự rất lo lắng cho tình trạng của mình dù đã dùng thuốc phơi nhiễm hiv, như vậy thì hành vi đó có ảnh hưởng đến phác đồ của em nhiều hay không, tỉ lệ điều trị thành công của e có cao không ? ( Nếu bạn em nhiễm hiv ). Mong bác sĩ giúp đỡ. Em xin cám ơn !
    Đã dùng thuốc phơi nhiễm thì sau 6 tháng xét nghiệm là chính xác đó bạn!

Các Chủ đề tương tự

1. sao mình post bài không được
    Bởi vandung trong diễn đàn Góp ý - Trợ giúp
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 28-01-2013, 09:13 PM
  2. BS Hương post em cái .
    Bởi lylong trong diễn đàn Nhiễm
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 23-12-2012, 10:19 AM
  3. Psy tận dụng thời cơ post hình toàn sao khủng
    Bởi cool trong diễn đàn Đọc báo giúp bạn
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-11-2012, 01:27 PM
  4. Em post hình lên diễn đàn,bác sĩ giúp em với...
    Bởi hahuyhuong_240589 trong diễn đàn Nam Giới
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 01-12-2011, 11:48 PM