Kết quả 1 đến 12 của 12
Like Tree1Likes
  • 1 Post By losovathatvong

Chủ đề: e có bị hiv không?

losovathatvong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định e có bị hiv không?

chào mọi người trên dđ.xin mọi người tư vấn dùm em với.chuyện là như thế này:14/7/2012.em co qhtd không an toàn với gmd.đến 5/8 em thấy đau vai trái(bình thường thì không sao nhưng khi em cố ưỡn vai trái thì thấy đau)trên cổ gần vai trái có 3 nốt côn trùng cắn nên ngứa va hơi sưng.e soi gương thấy vậy nên lo nghĩ sợ hiv.cho đến 8/8 e sờ mó cơ thể va phát hiện thấy 1cục hạch ở dưới hàm bên phải(hạch này không sưng,không đỏ,không đau.nhìn vào không thấy mà chỉ sờ mới thấy.e nghĩ hạch này có lâu rồi.tiếp đến e sờ xuống cổ thấy có 1hạch ở bên trái gần yết hầu.hạch này cũng không đau,to bằng hạt ngô.mấy ngày trước đó e co cảm giác sờ trán thấy ấm ấm.nhưng bạn em nói là bình thường không sốt.người cảm thấy hơi mệt.(không biêt có phải do em suy nghĩ nhiều hay không)19/8 em có đi chơi về và bị ho,ngẹt mũi(em cũng hay bị ho do hút nhiều thuốc)em có gọi điện cho cô gái đó cô ấy mới xn 15/8 kq là AT.Cô ấy còn nói là đầu năm xn và kq AT.và thề với em là không bị bệnh gì.đến 26/8 em ngủ dậy xoay đầu mấy cái thì bị đau cổ cho đến nay.26/8 em sờ thấy hạch ở dưới tai phải(cuối hàm phải)1/9 phát hiện hạch ở háng trái.lưỡi hơi trắng(có thể do em hút thuốc)đến 6/9 thì nổi hạch ở cổ gần sau gáy.cho em hỏi biểu hiện của em là hiv phai không?

fantomas's Avatar
    fantomas Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Chào bạn,

Những triệu chứng mà bạn nêu phía trên, theo mình đa phần là triệu chứng của bệnh da liễu bình thường. Có thể là do khách sạn vệ sinh không sạch sẽ, hoặc cô gái kia bị bệnh da liễu.

Hơn nữa, cô gái kia cũng vừa xét nghiệm, kết quả AT thì bạn cũng đã an toàn thêm phần nào rồi.

Người nhiễm HIV thường chỉ bị nổi hạch vào giai đoạn thứ 3, và thường cách hạch này sẽ đối xứng với nhau. Mình nghĩ bạn không sao đâu. Nhưng nhớ cẩn thận lần sau nhé!

cảm ơn bạn đã khuyên bảo.nhưng mình vẫn thấy lo lắng.mình có bao gjờ bị như thế này đâu.nên gjờ bị lại thấy lo lắm.mjnh quên chưa nói vấn đề này nữa đó là.lúc đầu minh qh=bcs nhưg do say xỉn k xuất tinh dc.mình thôi k qh nữa.sau đó mình và cô gái đó ngồi nc với nhau.cô ý nói là qúy mến mình và mún làm pạn với mình.tại vì nhìn mình bề ngoài rất hiền va không gjống nhữg khách làng chơi khác.mình rất khờ trong chuyện ấy.mình trả tiền xog rùi.cô ấy ôm mình và mình không kiềm chế dc bản thân và qh với cô ấy.mình hỏi bcs cô ý nói vì qúy mình nên cho mình qh k bcs.nhưng phải xuất tjnh ra ngoài.cô gái đó rất hay gọi dt và nt với mjnh.và hứa là k có bệnh.nếu mình muốn chuyện ấy thì cô ấy sẽ cho mình và k lấy tiền.mình chỉ sợ bản thân cô ấy nhiễm hiv nhưg trog gjaj đọan cửa sổ mà cô ấy k bít.cô ấy còn nói là nhữg lần qh với người khác đều bắt họ mang bcs.theo bạn và mọi người thì mình có nguy cơ bị hiv k?
    fantomas likes this.

sao k aj tư vấn dùm em vậy?trường hợp của em nvậy là hiv phải không mọi người.em lo lắng quá.hjc.

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi losovathatvong Xem bài viết
    chào mọi người trên dđ.xin mọi người tư vấn dùm em với.chuyện là như thế này:14/7/2012.em co qhtd không an toàn với gmd.đến 5/8 em thấy đau vai trái(bình thường thì không sao nhưng khi em cố ưỡn vai trái thì thấy đau)trên cổ gần vai trái có 3 nốt côn trùng cắn nên ngứa va hơi sưng.e soi gương thấy vậy nên lo nghĩ sợ hiv.cho đến 8/8 e sờ mó cơ thể va phát hiện thấy 1cục hạch ở dưới hàm bên phải(hạch này không sưng,không đỏ,không đau.nhìn vào không thấy mà chỉ sờ mới thấy.e nghĩ hạch này có lâu rồi.tiếp đến e sờ xuống cổ thấy có 1hạch ở bên trái gần yết hầu.hạch này cũng không đau,to bằng hạt ngô.mấy ngày trước đó e co cảm giác sờ trán thấy ấm ấm.nhưng bạn em nói là bình thường không sốt.người cảm thấy hơi mệt.(không biêt có phải do em suy nghĩ nhiều hay không)19/8 em có đi chơi về và bị ho,ngẹt mũi(em cũng hay bị ho do hút nhiều thuốc)em có gọi điện cho cô gái đó cô ấy mới xn 15/8 kq là AT.Cô ấy còn nói là đầu năm xn và kq AT.và thề với em là không bị bệnh gì.đến 26/8 em ngủ dậy xoay đầu mấy cái thì bị đau cổ cho đến nay.26/8 em sờ thấy hạch ở dưới tai phải(cuối hàm phải)1/9 phát hiện hạch ở háng trái.lưỡi hơi trắng(có thể do em hút thuốc)đến 6/9 thì nổi hạch ở cổ gần sau gáy.cho em hỏi biểu hiện của em là hiv phai không?
    Bạn ah, đừng quá lo lắng, việc bạn có bị HIV hay không phải dựa vào kết quả xét nghiệm sau ít nhất là 3 tháng, tốt nhất là 6 tháng. Còn các triệu chứng bạn kể rất chung chung, nhiều khi chỉ là do virus hoặc vi khuẩn!

manhhoa1928 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bạn ơi tình hình bạn bây giờ thế nào rồi cho mình sđt được không

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi manhhoa1928 Xem bài viết
    bạn ơi tình hình bạn bây giờ thế nào rồi cho mình sđt được không
    Bạn có vấn đề gì cần tư vấn ?

Mặc định em bị như 1 nửa bài viết của bạn ý còn đâu k thấy gù

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Bạn có vấn đề gì cần tư vấn ?
    em cũng bị nhưng bạn ý đến chỗ hạch ở cổ thôi còn đâu k thấy gì e cần bác sỹ tư vấn

em cũng bị nhưng bạn ý đến chỗ hạch ở cổ thôi còn đâu k thấy gì e cần bác sỹ tư vấn
    Bạn mô tả kĩ hơn xem, bị như thế nào, từ khi nào, có diễn tiến gì thay đổi không ?

Mặc định bác sĩ có thể cho em sdt đk không

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Bạn mô tả kĩ hơn xem, bị như thế nào, từ khi nào, có diễn tiến gì thay đổi không ?
    e không vẫn chỉ có như thế thôi em bị như bạn ý nhưng ở lưỡi k bị gì e nổi hạch ở yết hầu và hàm đã 2 tuần rồi mà k thấy lặn

e không vẫn chỉ có như thế thôi em bị như bạn ý nhưng ở lưỡi k bị gì e nổi hạch ở yết hầu và hàm đã 2 tuần rồi mà k thấy lặn
    Hạch thông thường là hạch viêm thôi. gần đây bạn có viêm họng hay sâu răng gì không ?

zodiackeys88 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Up cho cả nhà tham khảo giá cả nha ^^ Có gì thắc mắc cứ LH: Hotline 0936446554 ( 24/7 ) ^^