Kết quả 1 đến 4 của 4
Like Tree1Likes
  • 1 Post By Bs.ThienHuong

Chủ đề: Có phải là triệu chứng hiv k..

Rumble Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Có phải là triệu chứng hiv k..

Khoảng 2 tháng nay ở 2 bắp tay em nổi nhiều mụn bh vẫn chưa khỏi , với lại 1 tuần trở lại đây em đi phân lỏng vậy có phải triệu chứng hiv k
    em chưa HQTD hay gì cả

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Rumble Xem bài viết
    Khoảng 2 tháng nay ở 2 bắp tay em nổi nhiều mụn bh vẫn chưa khỏi , với lại 1 tuần trở lại đây em đi phân lỏng vậy có phải triệu chứng hiv k
    em chưa HQTD hay gì cả
    Bạn chưa qhtd nhưng sao lại nghĩ đến nhiễm HIV, bạn có hành vi nào có thể gây ra nguy cơ lây nhiễm không ? Triệu chứng không thôi thì chưa thể khẳng định có nhiễm hay không được nhé bạn !
    Rumble likes this.

Rumble Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Bạn chưa qhtd nhưng sao lại nghĩ đến nhiễm HIV, bạn có hành vi nào có thể gây ra nguy cơ lây nhiễm không ? Triệu chứng không thôi thì chưa thể khẳng định có nhiễm hay không được nhé bạn !
    Em chỉ thủ dâm thôi chứ k có hành vi j khác cả
    tại em đọc triệu chứng hiv thấy giống.. nhất là mấy cái mụn ở bắp tay lâu lắm rồi nó k hết.. thân hình cũg gầy gò hơn trước mặc dù ăn nhiều hơn. Hay là em thức khuya nhỉ. 3 tháng nay em thức sau 12h để học bài

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Rumble Xem bài viết
    Em chỉ thủ dâm thôi chứ k có hành vi j khác cả
    tại em đọc triệu chứng hiv thấy giống.. nhất là mấy cái mụn ở bắp tay lâu lắm rồi nó k hết.. thân hình cũg gầy gò hơn trước mặc dù ăn nhiều hơn. Hay là em thức khuya nhỉ. 3 tháng nay em thức sau 12h để học bài
    Bạn đã tự có câu trả lời rồi đấy. Yên tâm đi, nếu không có hành vi nguy cơ thì không nhiễm HIV được đâu !