Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 46 đến 54 của 54
Like Tree2Likes

Chủ đề: cho hỏi về hiv aids

maithao093 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Đọc câu hỏi bạn này mà cười rớt quai hàm luôn :v

Neucothequaylai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Giup minh voi

Giup minh voi minh đang lo lang quá!!
    1 lần minh co qh voi GMD nhung co sử dụng BCS khoảng 2 tháng sau minh bi sot nhẹ kéo dài, sung hạch thuong đòn, mat ngu, met mỏi nuot nuoc bit thi cam thay vuong viu nhung khong phát ban đó có phai la bieu hien cua nhiem hiv khong?

Ban co the giup minh khong

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi Neucothequaylai Xem bài viết
    Giup minh voi minh đang lo lang quá!!
    1 lần minh co qh voi GMD nhung co sử dụng BCS khoảng 2 tháng sau minh bi sot nhẹ kéo dài, sung hạch thuong đòn, mat ngu, met mỏi nuot nuoc bit thi cam thay vuong viu nhung khong phát ban đó có phai la bieu hien cua nhiem hiv khong?
    Nếu bạn sử dụng bcs đúng cách khi quan hệ, đảm bảo không có sự tiếp xúc máu dịch thì khó lòng mà lây nhiễm được. Các triệu chứng bạn nêu không đặc hiệu cho nhiễm HIV nên nếu bạn muốn biết có nhiễm không thì sau 3 tháng có hành vi nguy cơ đi xét nghiệm máu nhé !

Mặc định Giup minh voi

Trích dẫn Gửi bởi Bs.ThienHuong Xem bài viết
    Nếu bạn sử dụng bcs đúng cách khi quan hệ, đảm bảo không có sự tiếp xúc máu dịch thì khó lòng mà lây nhiễm được. Các triệu chứng bạn nêu không đặc hiệu cho nhiễm HIV nên nếu bạn muốn biết có nhiễm không thì sau 3 tháng có hành vi nguy cơ đi xét nghiệm máu nhé !
    Đi xét nghiem cho kết quả dương tính thì có bắt mình làm thủ tục gì không? Co bắt mình xuất trình giấy tờ gì không? Có thể giấy tên và điều trị không?
    Mình đang lo lắng mất an mất ngủ lam on giup minh!!!

emily nguyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bs oi, bong dung e sot cao li bi 3 ngay lien. co hong buot rat,luoi co mun nho li ti. trong yet hau co nhieu dom trang nhin giong nhu nhiet mieng. dau luoi te bout rat. ko an duoc gi het. nuou rang cung bi sung. may ngay dau em y y, chi uong thuoc panadol,nhung ko thuyen giam. ngay thu 3 e di kham benh o phong mach nho, lay thuoc ve uong thi bot , roi sau do lai sot tai dien lai. sot rat cao, tham chi den 40 - 41 do. em ko co cam giac mac oi hay non mua. cung co di tieu chay ma tieu chay chut chut may den. ko phai nuoc long. qua toi hom nay la 4-5 ngay roi. toi hom qua lai sot cao, xong ha sot thi thay co vai mut nho mau do tren chan e. ko biet la phat ban hay gi nhung chi khoang 5-6 mut thoi. bs co e hoi day la hien tuong sot sieu vi hay la giai doan dau of hiv . hien e dang song xa nha va co 1 ng ban trai song nhu vo chong 2 nam nay roi. moi truong song cua e hien nay an thuc an ngoai duong ko sach se lam . bs lam on cho e loi giai dap day la sot sieu vi hay hiv giai doan dau

Trích dẫn Gửi bởi Neucothequaylai Xem bài viết
    Đi xét nghiem cho kết quả dương tính thì có bắt mình làm thủ tục gì không? Co bắt mình xuất trình giấy tờ gì không? Có thể giấy tên và điều trị không?
    Mình đang lo lắng mất an mất ngủ lam on giup minh!!!
    Kết quả xét nghiệm dương tính hay âm tính thì khi trả kết quả cho bạn cũng đảm bảo thông tin kín, chỉ giao cho chính bệnh nhân chứ không giao kết quả cho người khác và không có thủ tục gì đâu bạn, có chăng là sẽ gặp bạn để tư vấn thêm thôi !

huyn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

khoảng 1 tháng sau 1 lần đi massa nhưng gái massa chỉ dùng miệng.em bị nổi mụn nước dày ở háng và mông 1 bên người nổi hạch ở háng . không đau.
    mỏi nửa cơ thể
    em lo sợ bị nhiễm bệnh tình dục nên có đi khám bác sĩ. Bác sĩ bảo bị bệnh zona và có cho dùng thuốc khàng sinh.

sau khi uống kháng sinh thì em bị đau mỏi cơ toàn thân và nhiều lúc cơ tay chân bị rung giật, nổi da gà

bây h sau 6 tháng các triệu chứng vẫn không hết. có kèm theo đau răng nổi hạch dưới hàm.

em đang hoang mang ko biết mình có bị nhiễm hiv hay không.

theo các triệu chứng trên thì có khả năng nào em bị hiv không ak. Vì các triệu chứng cứ dồn dập

em cảm ơn.

Trích dẫn Gửi bởi huyn Xem bài viết
    khoảng 1 tháng sau 1 lần đi massa nhưng gái massa chỉ dùng miệng.em bị nổi mụn nước dày ở háng và mông 1 bên người nổi hạch ở háng . không đau.
    mỏi nửa cơ thể
    em lo sợ bị nhiễm bệnh tình dục nên có đi khám bác sĩ. Bác sĩ bảo bị bệnh zona và có cho dùng thuốc khàng sinh.

sau khi uống kháng sinh thì em bị đau mỏi cơ toàn thân và nhiều lúc cơ tay chân bị rung giật, nổi da gà

bây h sau 6 tháng các triệu chứng vẫn không hết. có kèm theo đau răng nổi hạch dưới hàm.

em đang hoang mang ko biết mình có bị nhiễm hiv hay không.

theo các triệu chứng trên thì có khả năng nào em bị hiv không ak. Vì các triệu chứng cứ dồn dập

em cảm ơn.
    Muốn biết có chính xác bị nhiễm không thì chỉ có xét nghiệm máu thôi bạn ạ. Tôi cũng không thể dựa vào triệu chứng mà xác định giúp bạn được !

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234