Kết quả 1 đến 5 của 5
    mduy89 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Cần giúp đỡ về vấn đề mỗ mắt

Em 20t, mắt trái cận 2.5 độ, mắt phải cận 6 độ. Khi đi đo mắt đeo kiếng, ngta chỉ cho e đeo kính đúng độ mắt trái và giảm độ mặt phải. Chỗ bán kính khuyên em đi mỗ mắt vì mắt phải e cònchưa bị nhược thị nên đi mổ mắt. Mà e đọc trên mạng nghe nói Phẫu Thuật Lasik cũng có rủi ro với lại ko phải ai cũng đc mỗ. Nên hnay e post bài hỏi, mong các bác sĩ, các anh chị có kinh nghiệm tư vấn giúp em.
    p/s :Ngoài ra còn vấn đề bảo hiểm, e nghe chỗ đó e bi chênh lệch vậy có bảo hiểm thì đc free. Trước giờ k xài bảo hiểm nên cũng chả rành =.= tư vấn giúp e luôn.

TinY Guest

mổ mắt bằng tia laser?

bạn có thể tham khảo topic này nhé! ^^

anhlong27 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định giải pháp tài chính cho bạn

Hi.rất vụi được làm quen với bạn. Mình tên là long chuyên viên tư vấn tài chính. mÌnh có một giải pháp hết sức tối ưu có thể hổ chợ tài chính cho bạn trong qúa trình mỗ mắt của bạn.Đây là SĐT của minh 0978517929.Hãy liên lạc với mình, mình sẽ giúp bạn một phần nào đó về vấn đề tài chính của gia đình và của bạn.

angrybird Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bạn nên đi khám tầm soát thật kĩ rồi hãy tiến hành mổ nghen, mổ laze đúng là một biện pháp rất hiệu quả hiện nay để điều trị bệnh cận thị nhưng cũng có thể xảy ra một số biến chứng nếu cơ thể bạn không thích ứng.

chienthan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Theo mình biết nơi tiến hành mổ tốt nhất hiện nay là Bệnh Viện Mắt. Nếu có điều kiện thì bạn nên mổ dịch vụ sẽ tốt hơn.