Kết quả 1 đến 5 của 5
    mrsonvt Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bác sĩ cho em hỏi về Bệnh Cườm muốn mổ mắt

Chào bác sĩ và mọi người, Bà ngoại em năm nay 75 tuổi, bị Cườm mắt đã lâu ( khoảng 5,6 năm nay ). Nhưng do bà bị cao huyết áp hay hồi hộp lo sợ nên không dám đi mổ. Đến sáng nay nhìn lại em thấy cườm mắt bên trái đã trắng che gần hết điểm đen trong mắt, em hỏi có thấy bóng của bàn tay không thì bà bảo nhìn ngang không thấy nhưng nhìn xuống thì có thấy. Mắt bên phải cũng đã xuất hiện điểm trắng đó nhưng nhỏ hơn và vẫn còn nhìn được.

Bà em cũng quyết dinh sau Tết này sẽ mổ nhưng em thấy băn khoăn muốn hỏi các bác sĩ liệu trường hợp của bà em mổ xong có phục hối được thị lực không ạ. Em chưa thấy bà em nói về đau nhức mắt gì cả, không biết là để từ đây đến hết Tết có dược không vì ngày càng thấy nó to lên rồi ạ
    em xin chân chành cảm ơn các bác sĩ và mọi người.

tu lung Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

loa crown,loa crown cho ô tô,loa nghe nhạc cho ô tô,loa nghe nhạc cắm usb trên ô tô,đồ chơi ô tô,loa usb

Siêu thị oline 154 chuyên bán lẻ bán buôn loa mini đa năng cắm usb thẻ nhớ giá cả cạnh tranh hàng bảo đảm chất lượng

đảm bảo SỰ AN TOÀN KHI MUA SẮM

Giao Hàng Thu Tiền Tận Nơi Trên Toàn Quốc
    Đ/c: 30B Đường Trung Văn - Thanh Xuân - Hà Nội
    LH: 0466.759.662 - 0466.759.888 Mobile: 090.2277.552 - 0979.013.387

LOA NGHE NHẠC USB CÔNG SUẤT LỚN CROWN V908

Giá bán : 350.000 vnđ

Bảo hành : 03 tháng

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi mrsonvt Xem bài viết
    Chào bác sĩ và mọi người, Bà ngoại em năm nay 75 tuổi, bị Cườm mắt đã lâu ( khoảng 5,6 năm nay ). Nhưng do bà bị cao huyết áp hay hồi hộp lo sợ nên không dám đi mổ. Đến sáng nay nhìn lại em thấy cườm mắt bên trái đã trắng che gần hết điểm đen trong mắt, em hỏi có thấy bóng của bàn tay không thì bà bảo nhìn ngang không thấy nhưng nhìn xuống thì có thấy. Mắt bên phải cũng đã xuất hiện điểm trắng đó nhưng nhỏ hơn và vẫn còn nhìn được.

Bà em cũng quyết dinh sau Tết này sẽ mổ nhưng em thấy băn khoăn muốn hỏi các bác sĩ liệu trường hợp của bà em mổ xong có phục hối được thị lực không ạ. Em chưa thấy bà em nói về đau nhức mắt gì cả, không biết là để từ đây đến hết Tết có dược không vì ngày càng thấy nó to lên rồi ạ
    em xin chân chành cảm ơn các bác sĩ và mọi người.
    Bà của bạn bị cao huyết áp bao lâu rồi ? Mức độ kiểm soát thế nào ? Vì nếu người cao tuổi lại có bệnh huyết áp thì chỉ định mổ rất hạn chế vì nguy cơ tai biến trên ab2n mổ rất cao. Bạn đưa bà đi khám xem sao nhé !

mrsonvt Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

thưa bác sĩ bà em bị cũng khoảng gần 10 năm nay nhưng dạo gần đây bà hay bị rối loạn tiền đình, hay lo lắng, thỉnh thoảng thấy lâng lâng đầu đi đo thấy huyết áp lên nhưng k cao, bà em rất hay lo sợ ạ. em không biết có mổ dc không ?

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi mrsonvt Xem bài viết
    thưa bác sĩ bà em bị cũng khoảng gần 10 năm nay nhưng dạo gần đây bà hay bị rối loạn tiền đình, hay lo lắng, thỉnh thoảng thấy lâng lâng đầu đi đo thấy huyết áp lên nhưng k cao, bà em rất hay lo sợ ạ. em không biết có mổ dc không ?
    Bà của bạn bao nhiêu tuổi ? Nếu có bệnh tăng huyết áp mà không kiểm soát được thì khó mổ lắm vì nguy cơ đột tử trên bàn mổ cao !