Kết quả 1 đến 5 của 5
    minhdaklak Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Arrow bệnh liên quan đen co quan sinh duc

bác sĩ ơi giúp em với em đã đi khám rất nhiều nơi mà vẫn chưa phát hiện ra bệnh gì em rất lo lắng ! mong bác sĩ giúm em !

đây là triệu chứng bệnh của em :
    1) vị trí đau : ngay tại bẹn trên tinh hoàn trái " tinh hoàn phải không đau gì cả , em chụp citi màu thì bác sĩ nói tinh hoàn bình thường
    2) biểu hiện : tại vị trí bẹn nổi lên một cục to bằng 1/4 tinh hoàn, bóp vào thấy đau
    + em đi hoặc chạy bộ nhiều thì cảm thấy rất đau ở chỗ ấy,nhửng cơn đau này thường không kéo dài
    + đặc biệt khi xuất tinh hoặc quan hệ tình dục thì chỗ đó rất đau và trên bụng trái cách chỗ đó khoảng một gan tay cũng bị đau
    bác sĩ ơi cho em hoi tại sao khi dương vật cương cứng và có ham muốn tình dục thì gần biều trái của em lại đau ! mong bác sĩ giúp em !

yeukhoahoc Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn ở tận Daklak lận à. Nếu được thì nên lên thành phố khám bv lớn xem sao. Mình nghĩ trường hợp của bạn có thể là thoát vị bẹn đấy !

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Tình trạng của bạn đúng là có khả năng thoát vị bẹn. Vấn đề này các bs ngoại khoa lâm sàng sẽ có kinh nghiệm trong chẩn đoán hơn. Bạn có thể đi khám ở bv, mô tả chính xác cho bs những triệu chứng bạn đang có để có hướng chẩn đoán chính xác !

chepcrack Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mình cũng bị như bạn. nhưng trước đây mình đã mổ thoát vị đĩa đệm ròy. mong bác sỹ tư vấn dùm

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi chepcrack Xem bài viết
    Mình cũng bị như bạn. nhưng trước đây mình đã mổ thoát vị đĩa đệm ròy. mong bác sỹ tư vấn dùm
    Mổ thoát vị đĩa đệm với thoát vị bẹn là 2 bệnh khác nhau bạn ạ. Bạn nên đi khám để được xác định chính xác hơn !