Kết quả 1 đến 4 của 4
    nguyễn hoàng phan anh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Tìm lớp học hè tiếng Anh- IBEST Hà Nội tháng 6 khai giảng các lớp luyện IELTS

linh_127 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Chào Bác. Em là Linh aroma - Tiếng Anh Cho Người Đi Làm.
    Em thấy Bác đang có nhu cầu về việc học tiếng anh. Em muốn giới thiệu với Bác về chương trình Tiếng Anh Cho Người Đi Làm của aroma. Chương trình này sẽ rất hữu ích cho công việc vì Bác sẽ được học tiếng anh giao tiếp thông qua các tình huống làm việc điển hình hàng ngày. Hơn nữa, lớp học chỉ dành riêng cho người đi làm, Bác sẽ không phải học lẫn với học sinh – sinh viên nên việc giao tiếp giữa các học viên trong lớp sẽ đồng nhất và thoải mái.
    Nếu Bác quan tâm đến chương trình của aroma, xin vui lòng gửi lại thông tin (họ tên, điện thoại và email) để em có thể liên lạc trực tiếp, tư vấn chương trình tới Bác.
    Thông tin liên lạc của em:
    Trần Thúy Linh
    Điện thoại: 0168 997 6229
    Email: [email protected]
    Website: www.aroma.vn
    Yahoo ID: hello.aroma2
    Em cảm ơn rất nhiều!

Lần sửa cuối bởi linh_127, ngày 19-06-2011 lúc 07:42 PM.

HueThuong's Avatar
    HueThuong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

mình đang tìm chương trình hè cho học sinh từ 11 - 17 tuổi, có tham khảo được Scots English Australia bên KĐT Linh Đàm. Ai biết chất lượng ở đây thế nào chỉ mình với, hè rồi muốn tìm chỗ cho con vừa học vừa chơi được thì càng tốt.

tamthat's Avatar
    tamthat Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi HueThuong Xem bài viết
    mình đang tìm chương trình hè cho học sinh từ 11 - 17 tuổi, có tham khảo được Scots English Australia bên KĐT Linh Đàm. Ai biết chất lượng ở đây thế nào chỉ mình với, hè rồi muốn tìm chỗ cho con vừa học vừa chơi được thì càng tốt.
    Scots bên KĐT Linh Đàm này hình như sắp khai trương đấy, mình có đọc được thông tin là đăng ký cho con học ở cơ sở này được ưu đãi học phí 50% đấy. Chị hàng xóm nhà mình có cho con học ở Scots này đấy, giáo viên chất lượng, cơ sở vật chất hiện đại, chị ấy khen con học tiếng anh tốt đấy.
    Nhận sỉ lẻ tam thất - 01692086932