Kết quả 1 đến 3 của 3
    duongphongvu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Nhói đau phần ngực bên trái

Thưa bác sĩ.
    Em là nữ.
    Dạo gần đây em hay cảm thấy phần ngực trái chỗ gần tim nhói đau. Khi chạm vào cũng có cảm giác nhức.
    Và ngực trái em sưng to lên bất thường, trong khi ngực phải nhỏ hơn nhiều, hoàn toàn bình thường, không hề có cảm giác đau.
    Bên dưới nách bên trái khi sờ vào có cảm giác như bên trong nổi lên mấy hạt nhỏ nhỏ.
    E cũng xuất hiện những triệu chứng khác như : đi tiểu nhiều, hay chóng mặt, nhanh đói, ra nhiều nước trong và dịch màu vàng, dày và có mùi hôi.
    E đang rất lo lắng, mong bác sĩ giúp em!

Bs.ThienHuong Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi duongphongvu Xem bài viết
    Thưa bác sĩ.
    Em là nữ.
    Dạo gần đây em hay cảm thấy phần ngực trái chỗ gần tim nhói đau. Khi chạm vào cũng có cảm giác nhức.
    Và ngực trái em sưng to lên bất thường, trong khi ngực phải nhỏ hơn nhiều, hoàn toàn bình thường, không hề có cảm giác đau.
    Bên dưới nách bên trái khi sờ vào có cảm giác như bên trong nổi lên mấy hạt nhỏ nhỏ.
    E cũng xuất hiện những triệu chứng khác như : đi tiểu nhiều, hay chóng mặt, nhanh đói, ra nhiều nước trong và dịch màu vàng, dày và có mùi hôi.
    E đang rất lo lắng, mong bác sĩ giúp em!
    Bạn bao nhiêu tuổi rồi ? Trong các triệu chứng mà bạn mô tả thì chắc chắn nhất là bạn đang có viêm nhiễm vùng sinh dục. Còn việc đau ngực thì cần đi thăm khám để biết thêm chính xác nguyên nhân !

Honda_HoangMai's Avatar
    Honda_HoangMai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Đi khám nhiều khi còn phải chích nữa ấy.