Kết quả 1 đến 5 của 5
    dulichnhatrang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Kinh nghiệm Du Lịch Nha Trang

Kinh Nghiệm vui chơi giải trí tại NhaTrang

Chào các bạn!
    Các bạn có dự định gì cho kì nghỉ hè sắp đến chưa?
    Còn chần chừ gì nữa hãy chọn Nha Trang đi. Nha Trang được công nhận là 1 trong 29 Vịnh đẹp nhất thế giới,với những khu nghỉ dưỡng và vui chơi mang đẳng cấp quốc tế : Vinpearl Resort , Evesonhideway, Hòn Tầm,...
    Các bạn sẽ được thả mình vào làn nước biển vô cùng trong xanh và mát mẻ, được bơi lăn ngắm san hô tại đảo Hòn Mun ( là nơi lặn biển đẹp nhất Việt Nam).
    Đi tắm khoáng bùn cũng là 1 địa điểm rất hấp dẫn du khách khi đến với Nha Trang.Quí khách sẽ được ngâm mình trong bùn khoáng rất tốt cho da và sức khoẻ của các bạn,sau đó sẽ đi ngâm khoáng nóng,với nhiệt độ 36 độ,tất cả những " mệt mỏi" sẽ bóc hơi ra.
    Nha trang nổi tiếng với những món hải sản tươi sống : tôm hùm,cua ghẹ, mực,nhum ( cầu gai) ,...còn 1 đặc sản vô cùng quí hiếm đó là Yến Sào.
    Bên cạnh những món ăn hải sản, Nha Trang còn có những món truyền thống : Bún cá, nem Ninh Hoà,...
    Đây là những kinh nghiệm của mình, các bạn hãy chọn Nha Trang để có được kì nghỉ tốt nhất và thư giản nhất.
    Nếu cần thông tin gì mình sẵn sàng giúp các bạn.
    Mình mong rằng diễn đàn sẽ có 1 topic về du lịch thật bổ ích, để hổ trợ cho các anh em nào còn lạ lẫm đường xá, xe cộ. Anh em nào có kinh nghiệm về Nha Trang thì chúng ta cùng post bài nhé

NHMN Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Hè đang nóng nực mà được đi tắm biển thì còn gì sướng bằng , gia đình mình đang dư định đi Nha Trang vào đầu tháng 7 này , khoảng 15 người đi , đi 4-5 ngày , bạn có thể chỉ mình biết trong những ngày đó nên đi những đâu không ? Cám ơn bạn nhiều

kutetino Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Thumbs up

mình là HDV, các bạn muốn đi những tour đi đảo nào xin cứ gửi email hoặc gọi cho mình theo số đt 01645541211. mình sẽ hướng dẫn cho các bạn đi những tour tốt nhất và những khách sạn sang trọng nhất hoặc bình dân nhất. mình sẽ luôn tiếp những cuộc gọi của các bạn

kutetino Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định trả lời bạn viết

Trích dẫn Gửi bởi NHMN Xem bài viết
    Hè đang nóng nực mà được đi tắm biển thì còn gì sướng bằng , gia đình mình đang dư định đi Nha Trang vào đầu tháng 7 này , khoảng 15 người đi , đi 4-5 ngày , bạn có thể chỉ mình biết trong những ngày đó nên đi những đâu không ? Cám ơn bạn nhiều
    mình là HDV o? Nha TRang tour, mình sẽ đưa ra những lời khuyên để bạn đi du lịch ở Nha Trang. Khi nào bạn đến Nha Trang mình sẽ giới thiệu những tour đảo thú vị cho bạn, liên lạc với mình theo số 01645541211 mình la` Duy

NHMN Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Ths bạn , khi đi Nha Trang nhất định mình sẽ gọi cho bạn , chờ thằng em thi đại học xong đã