Kết quả 1 đến 12 của 12
    BlueSky119's Avatar
    BlueSky119 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Mặc định Hà Nội mua vòng trầm hương thật chỗ nào đảm bảo chất lượng?

Muốn mua trầm hương làm quà tặng cho sếp mà không biết phải mua ở đâu cho yên tâm. Mua phải hàng giả tặng sếp chắc bị đuổi luôn quá. Anh em nào biết chỗ mua trầm hương thật đảm bảo chất lượng cho em xin vài cái tên tham khảo với.

Careful's Avatar
    Careful Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mua tặng sếp thì phải cẩn thận đó
    Bây giờ trầm hương thật giả lẫn lộn lắm.
    Nhỡ mà mua phải trầm giả thì ko những k có giá trị phong thủy mà còn hại sức khỏe nữa.
    Để k bị đuổi việc tốt nhất là tìm nơi nào uy tín lâu năm vào

HueThuong's Avatar
    HueThuong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Nhà bác có gần chỗ 363 kim mã ko? Hà nội mua trầm hương thì chỗ đó là yên tâm nhất, trầm hương tự nhiên chuẩn, em đã mua một chiếc vòng trầm hương lá bùa tây tạng về và đã check, hàng thật 100%.

DaiThienHa's Avatar
    DaiThienHa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bây giờ vòng trầm tự nhiên với vòng trầm nhân tạo gần giống nhau, nếu không phân biệt được là mua hớ đó bác à, mà nghe nói trầm tự nhiên đắt đỏ lắm đấy

BlueSky119's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi HueThuong Xem bài viết
    Nhà bác có gần chỗ 363 kim mã ko? Hà nội mua trầm hương thì chỗ đó là yên tâm nhất, trầm hương tự nhiên chuẩn, em đã mua một chiếc vòng trầm hương lá bùa tây tạng về và đã check, hàng thật 100%.
    Em ở dưới thanh xuân, cũng hơi xa nhưng đi được. Bác cho em hỏi đó là cửa hàng trang sức phong thủy hay như thế nào, có thương hiệu k? Mà mình kiểm tra trầm hương thật cách nào vậy ạ?

KunYeu01's Avatar
    KunYeu01 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Nghe nói mua mấy cái đồ phong thủy này thì phải cẩn thận chọn theo mệnh theo tuổi đó bác thớt

Lam Giang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Chỗ này là bên trang sức trầm hương Thiên Mộc Hương đúng k bác?
    Em k nhớ rõ địa chỉ nhưng ở Kim mã thì đúng.
    Năm ngoái cv của em ko đc thuận lợi, cũng nghe ông bạn cùng cơ quan ra bên này mua một vòng trầm tỳ hưu.
    Kể cũng lạ, e lúc đầu k tín mấy đâu nhưng kể từ lúc mua vòng trầm tỳ hưu về, rõ ràng công việc suôn sẻ hơn thật
    Chắc một phần e vững tâm hơn nữa

Pimost's Avatar
    Pimost Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Vòng trầm hương thì không tương khắc với mệnh nào đâu, phù hợp với mọi bản mệnh các bác nhé. Tuy nhiên, cũng nên chú ý đến việc chọn màu và số hạt đeo phù hợp, nhất là vòng trầm có gắn đá phong thủy thì cũng cần chú ý đến phong thủy của đá nữa.

HueThuong's Avatar
    HueThuong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi BlueSky119 Xem bài viết
    Em ở dưới thanh xuân, cũng hơi xa nhưng đi được. Bác cho em hỏi đó là cửa hàng trang sức phong thủy hay như thế nào, có thương hiệu k? Mà mình kiểm tra trầm hương thật cách nào vậy ạ?
    Đó là cửa hàng trang sức phong thủy Thiên mộc hương. Họ kinh doanh mặt hàng này mấy chục năm rồi nhưng chắc do ko quảng cáo mấy nên nghe thương hiệu chắc k nhiều người biết nhưng họ là đơn vị duy nhất được chọn trầm hương làm quà tặng cho hoàng gia Nhật.
    Để phân biệt, cách đơn giản nhất để biết đó có phải là trầm giả hay không là bác ngửi trực tiếp, nếu thấy có mùi cồn, hoặc mùi thơm nồng nặc thì đó là trầm hương giả tẩm hóa chất. Còn nếu co mùi trầm thoang thoảng, dịu nhẹ, nếu tạo ma sát vòng trầm để có nhiệt độ mới tỏa hương thì là trầm hương thật.
    Ngoài ra, bác có thể cho trầm hương vào nước và đun sôi 2 tiếng, nếu nước ngả màu sậm, có mùi như hóa chất nồng thì là trầm giả. Còn trầm thật đun sôi 2 tiếng nước vẫn trong, nếu có chỉ hơi ngả màu rất nhạt, tỏa mùi trầm thơm nhẹ nhàng thôi.
    Bác tham khảo kỹ trên website của họ rồi hãy quyết định mua cho yên tâm nhé:
    https://thienmochuong.com/

beachyou Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Em cũng đang dùng vòng trầm hương ocean và luôn tin là vòng trầm giúp người đeo luôn có cảm giác an toàn, thuận lợi trong cuộc sống, cải thiện sức khỏe và khử các tính độc hại. Từ ngày đeo cái này như kiểu có thêm động lực tinh thần cảm thấy dễ chịu, sảng khoái, thoải mái, đỡ bức bối mệt nhọc trong người hơn hẳn

BlueSky119's Avatar

Đó là cửa hàng trang sức phong thủy Thiên mộc hương. Họ kinh doanh mặt hàng này mấy chục năm rồi nhưng chắc do ko quảng cáo mấy nên nghe thương hiệu chắc k nhiều người biết nhưng họ là đơn vị duy nhất được chọn trầm hương làm quà tặng cho hoàng gia Nhật.
    Để phân biệt, cách đơn giản nhất để biết đó có phải là trầm giả hay không là bác ngửi trực tiếp, nếu thấy có mùi cồn, hoặc mùi thơm nồng nặc thì đó là trầm hương giả tẩm hóa chất. Còn nếu co mùi trầm thoang thoảng, dịu nhẹ, nếu tạo ma sát vòng trầm để có nhiệt độ mới tỏa hương thì là trầm hương thật.
    Ngoài ra, bác có thể cho trầm hương vào nước và đun sôi 2 tiếng, nếu nước ngả màu sậm, có mùi như hóa chất nồng thì là trầm giả. Còn trầm thật đun sôi 2 tiếng nước vẫn trong, nếu có chỉ hơi ngả màu rất nhạt, tỏa mùi trầm thơm nhẹ nhàng thôi.
    Bác tham khảo kỹ trên website của họ rồi hãy quyết định mua cho yên tâm nhé:
    https://thienmochuong.com/
    Cảm ơn bác đã chia sẻ nhiệt tình!
    Em sẽ tham khảo kỹ thông tin trên web nhưng chắc cũng phải ra tận cửa hàng xem trực tiếp cho yên tâm.

khoelatre's Avatar
    khoelatre Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Nếu e là chủ top, em sẽ tham khảo trước và trình ý kiến lên sếp trước khi mua. Như thế là để sếp chọn rồi, sẽ chắc cú là k bị trách mắng gì.

Tag của Chủ đề này